Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Đã tắm rửa sạch sẽ, quần áo tươm tất, mặt mũi láng o, chải chuốt vuốt keo các kiểu, ra trước nhà ngồi ngắm các em gái đi học về... hóng exo :rolleyes:
ké ngắm gái

4h nó pay hả bác :p
Tùy đợt à, từ 4h chiều > 9h tối, cứ hóng thôi, add hết mail pp vào phone ấy, để chuông reo to lên, nó về hết 1 lần nó nổ nghe kích thích lắm men :rolleyes:

Tùy đợt à, từ 4h chiều > 9h tối, cứ hóng thôi, add hết mail pp vào phone ấy, để chuông reo to lên, nó về hết 1 lần nó nổ nghe kích thích lắm men :rolleyes:
Có kích dục hok? hok kích dục hok dc nhé.

năm chục acc như bác nó mới kích thích chứ e lèo tèo :p

sắp tết rồi . Ai cứu vãn đời e với :confused:. Exo cắm cả ngày đc 2.5$ thì chơi clg nữa huhu

ExoClick, S.L. sent you

ExoClick, S.L. via PayPal

sắp tết rồi . Ai cứu vãn đời e với :confused:. Exo cắm cả ngày đc 2.5$ thì chơi clg nữa huhu
Acc qua first payment chưa mà ít tiền vậy ?

exo nghe nói khó ăn mà mấy bác chơi tới vài chục acc :(
Tiện thể cho hỏi,dòng họ yesup mình tạo nhiều acc nhưng cùng 1 maill paypal thì có bị ban ko mấy bác ???

bác có thể giúp mình lấy dl thằng exo dc không. mới đăng kí xong 1 acc và dc nó chấp nhận cái web
Mình ko chơi dl bất cứ net nào bạn ơi, 1 acc exo ngon lành 1 tháng kiếm 1k>1k5 ko khó thì mắc mớ gì phải phá net kiểu đó

Mình ko chơi dl bất cứ net nào bạn ơi, 1 acc exo ngon lành 1 tháng kiếm 1k>1k5 ko khó thì mắc mớ gì phải phá net kiểu đó

công nhận đầu hàng mấy ông chơi DR , chỉ biết cắm mặt vào ăn , dek biết nghĩ gì khác nữa .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week