• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

hitleap infi thế nào rồi ché. hòa trộn bot ssh vs hitleap được không nhỉ :D
Phải trộn. Ko trộn nó tiễn vong :))

các bác cho em tham khảo nên treo vps thế nào cho tối ưu. Em đang treo 1 botz + hitleap+ otohit / 1vps . treo 10 cái mà ngày đc có 1 $

dùng ssh tốt hơn proxy à bác
mình k biết,,chỉ biết ssh họ share đầy,còn proxy chưa dùng.mà thấy mấy top bán cái gì mà 15$ vài con proxy gì gì đó o_O
ssh có 1$ đc 1k ssh.tha hồ xài ;)
các bác cho em tham khảo nên treo vps thế nào cho tối ưu. Em đang treo 1 botz + hitleap+ otohit / 1vps . treo 10 cái mà ngày đc có 1 $
100 cái ngày 10$.đắp chăn đi ngủ.nhẹ nhàng
c muốn bao nhiêu? :eek:

mình 1 ngày còn ko dc 0.5$ :(

mình k biết,,chỉ biết ssh họ share đầy,còn proxy chưa dùng.mà thấy mấy top bán cái gì mà 15$ vài con proxy gì gì đó o_O

thế chắc em lỗ chắc rùi . Chắc phải tìm cách khác

proxy 15$ vài con là proxy private nha pa ssh pri cũg 0.3$/1 con đấy ko có rẻ đâu . tụi mìh chơi hàg scan nên rẻ thế thôi @@
thế chắc em lỗ chắc rùi . Chắc phải tìm cách khác
10vps ngày 1$ thôi ngĩ fẽ đi làm làm j cho mệt ng` bác :3

Mấy pro cho hỏi sao cái net ero botz ngày 100k view, cài click khoảng gần 10% mà $ nó không lên vậy, cập nhật paypal xong xui hết, giờ cần làm gì nữa, thank tất cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,971
Latest member
nhatrangsea
Back
Top Bottom