Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

các thím cho em hỏi là có phải thằng infi nó đếm rất chi là củ chuối không ạ :(

sao nản nhỉ :((
Chơi nét chỉnh tool click đúng chỗ mà $ chỉ 0.01-0.02$ chán quá chạy cả mấy 10 mấy k SSH
đơn giản là net đó đã có người dùng ssh ăn trước rồi, có hàng trăm người chơi dùng chung ssh thì net nó chỉ đếm mỗi ssh 1 hoặc vài view mỗi ngày thôi ai nhanh thì đc

đơn giản là net đó đã có người dùng ssh ăn trước rồi, có hàng trăm người chơi dùng chung ssh thì net nó chỉ đếm mỗi ssh 1 hoặc vài view mỗi ngày thôi ai nhanh thì đc
vãi, thẻo éo nèo......

chắc giờ cũng hiểu ~~

P/s: Có tool nào để scan SSH cho máy nhà mà nhẹ ko cần mở port ko con modern GPON F608 éo mở port dc đã pm support VT họ bó tay

mấy bro confirm hộ em cheat exo có pay ko ạ ~~
Em chiến 3 bữa nay dc 12$ rồi ko có pay ko
Hãy hỏi những cái cần thiết thôi, chứ ko phải cái gì cũng hỏi dc @@ làm người ta mệt mỏi thì ko ai trả lời nữa đâu :)

qua pl với ero xem :D
xin ké cái avatar nha gái :v

Chả bao giờ để ý chính xác vì toàn check = tool, mà khá nhanh đấy, 5 10p gì đấy là nó thay đổi thông số statistics rồi

bác @tun mua hót ở đâu thế, nhiêu vậy bác

Bác Tài ơi.cho đi kìa.xinh thế này.
nếu là e.e đưa hết tài sản luôn :D
từ bỏ mmo về nuôi heo rồi còn bon chen xin net chi vậy :D

amz hết bão chưa bác ơi :D
Ơ bữa giờ làm gì có bão, mấy thím kia mua ở đâu hoặc xài acc sao ấy chứ. Chỉ bị bữa mùng 1/1 thôi chứ từ mùng 2 tới giờ có gió đâu lấy gì bão :cool: Qua topic mình mà xem làm gì có ai died vps, đồn bậy ghê :cool:

Ơ bữa giờ làm gì có bão, mấy thím kia mua ở đâu hoặc xài acc sao ấy chứ. Chỉ bị bữa mùng 1/1 thôi chứ từ mùng 2 tới giờ có gió đâu lấy gì bão :cool:
:eek::eek::eek::eek: e mua acc taọ vps xong hôm sau die liền :confused: có khi vài giờ :confused::eek::eek:

:eek::eek::eek::eek: e mua acc taọ vps xong hôm sau die liền :confused: có khi vài giờ :confused::eek::eek:
Mua bên mình? Lần sau có mua thì mua vps nhé, live đều 5 ngày, họa hiếm lắm mới có vụ died sảng, bên mình có hỗ trợ cài đặt tool luôn, yên tâm tool của thím cùi lắm mình ko thèm lấy đâu, lol.

c hiểu nhầm rùi.m có xin nét đâu.
chưa a ơi.bão quá.vps chỉ live vài tiếng.
E có xài cái tool mà có chế độ auto restart vps ko? Nếu có thì pm anh hoangthinh nhé, dạo này hay có vụ đó, acc chứa vps của e chưa có bị suspend.

acc bên anh không die thật chứ, vậymai em order 50 vps 5 ngày nhé
Acc ko died gì e? E hỏi trớt quớt. Thôi topic này ko phải chỗ buôn bán. Cần gì e cứ pm a hoangthinh bên topic của a nó trả lời cặn kẽ cho e nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom