Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

ko biết tên net khỏi chơi mất công

các pro với @mthuyet98 ơi, mình mới làm cái domain, cài cái plugin xxxx tube á, trước giờ phan mười mấy site rồi mà lần này nó bị lỗi này không active plugin được, các bác giúp với
cái này chắc do host , thử phân toàn quyền xem

các pro với @mthuyet98 ơi, mình mới làm cái domain, cài cái plugin xxxx tube á, trước giờ phan mười mấy site rồi mà lần này nó bị lỗi này không active plugin được, các bác giúp với
theo đường dẫn đó mởi file ....php đó lên tìm cái dòng set_time_limit() nhập giá trị vào set_time_limit(30) hay set_time_limit(60) lưu lại xem sao, mấy lỗi tiếp theo chắc do di chuyển host cơ mà sao nó giống trên localhost thế? localhost hay gặp kiểu lỗi này.

Event mì ăn liền lấy hên Noel cho anh em box CPM (chỉ anh em nào đã từng comment trong topic này mới được tham gia, các thành viên khác không được tham gia).
  • Câu hỏi 1: hình phía dưới là payment history của network nào (ghi tên cụ thể)?
  • Câu hỏi 2: đây là thu nhập từ traffic cheat ssh hay từ real, hay từ real + cheat?
  • Câu hỏi 3: đây là thu nhập của bao lâu (tuần, 15, tháng...)?
Ai trả lời nhanh nhất sau post này sẽ dc 1 card điện thoại mạng bất kỳ trị giá 200k.

Quên mẹ mất trong đây toàn đại gia ko thích event :cool: Thôi gợi ý câu 1 cho newbies chơi nè, đây là net ero-advertising hay còn gọi là ero, còn lại 2 câu dễ ẹc ai trả lời trao giải lẹ đi chơi nè :D

Quên mẹ mất trong đây toàn đại gia ko thích event :cool: Thôi gợi ý câu 1 cho newbies chơi nè, đây là net ero-advertising hay còn gọi là ero, còn lại 2 câu dễ ẹc ai trả lời trao giải lẹ đi chơi nè :D
2: real+cheat
3: 15 ngày

rồi trao đại đi thím

1. bác nói rồi
2. Real
3. Net 15

thơm đoán bừa này
2/ cheat + real
3/ tháng
:oops:

2:cheat @@!
3: 7 ngày
Chuẩn, do event mì ăn liền ko yêu cầu mỗi người trả lời 1 lần nên thím đã trúng giải, thím lấy card nào để inbox nè
Mery xmas & happy new year
may mắn cho mọi nhà

Chuẩn, do event mì ăn liền ko yêu cầu mỗi người trả lời 1 lần nên thím đã trúng giải, thím lấy card nào để inbox nè
may mắn cho mọi nhà
đù, biết chứ, xui tận răng....

may mắn cho mọi nhà
vịteo nhé bác

mà bữa bác nói xây dựng site 1-2 tháng mới add net, thế tháng đó ngồi boot traffic ko à, e tưởng cũng kiếm tí real vào chứ

vịteo nhé bác

mà bữa bác nói xây dựng site 1-2 tháng mới add net, thế tháng đó ngồi boot traffic ko à, e tưởng cũng kiếm tí real vào chứ
Check hộp đê con dê, chúc mọi người ăn Noel an lành hạnh phúc nào
. Đi chơi thôi

P/s: nuôi 2 tháng add net quất luôn, chiến từ thứ 2 đầu tuần, 2 ngày sau pm account manager veri site + payment thứ 2 tuần sau paid luôn

ông tủn vịt này sống khá thoáng, tuy có phần phong lưu đa tài, nhưng nhìn chung ổng cực kỳ thông minh
@tunvit chúc bác và vợ Noel zui zẻ

Check hộp đê con dê, chúc mọi người ăn Noel an lành hạnh phúc nào
. Đi chơi thôi

P/s: nuôi 2 tháng add net quất luôn, chiến từ thứ 2 đầu tuần, 2 ngày sau pm account manager veri site + payment thứ 2 tuần sau paid luôn

:D:D:D tut kìa.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week