Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

khi nào topic mới bớt xôm , 366 page roài , lập nhà mới đi :p:p:p:p

khi nào topic mới bớt xôm , 366 page roài , lập nhà mới đi :p:p:p:p
nhà này vẫn ngon mà chị gái ơi
khi nào đủ 1000 page rồi lập

mình cũng vừa bị ban xong, chắc nó muốn mình reg acc rồi add site khác cho nó. chứ site cũ chắc bị advertisers report nhiều quá =))

Bác xài vps âmzon chạy nhiêu thread tool thanhsp thế
1 core 2 gb thì 25, 1 core 1 gb nghe nói 10 vì cũng chưa thử :D. Nhớ theo dõi analytics online giảm sâu quá thì vào check thôi :D

Thất bại chỉ làm chúng ta mạnh mẽ hơn thôi. Một thanh niên bị các network hắt hủi cho hay :D

Thất bại chỉ làm chúng ta mạnh mẽ hơn thôi. Một thanh niên bị các network hắt hủi cho hay :D
cái coupôn mua VPS 2$ black friday là áp dụng cho lần đầu tiên 1 VPS hay là bao nhiêu VPS cũng áp dụng đc coupon đó vậy bác

áp dụng cho 1 lần mua bác.làm phát 100 e có 200$ thôi :)
Chỉ ngại chất lượng
ngon vậy qua giờ bị đuối hàng vultr. Chất lượng em chạy bữa giờ 37 thread chưa thấy die hay gì cả

ngon vậy qua giờ bị đuối hàng vultr. Chất lượng em chạy bữa giờ 37 thread chưa thấy die hay gì cả
Bác thử rùi à.37 thread có hiểu quả k.e theo dõi hình như chỉ dưới 20 là chạy ngon thôi.Vì nhiều thread tool k chạy đc sao ý.
Thế bác mua đi.
Thấy bảo hay bị Tắt vps lắm

Bác thử rùi à.37 thread có hiểu quả k.e theo dõi hình như chỉ dưới 20 là chạy ngon thôi.Vì nhiều thread tool k chạy đc sao ý.
Thế bác mua đi.
Thấy bảo hay bị Tắt vps lắm
vps nào thế bác :D

áp dụng cho 1 lần mua bác.làm phát 100 e có 200$ thôi :)
Chỉ ngại chất lượng
Mình cày 35 thread từ hôm đó đến giờ thỉnh thoảng bị treo chứ ko thấy sup hoặc mail cảnh báo j cả :D

Giờ coupon nó vẫn có tác dụng đấy các bác. Cần thì cứ triển thôi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,029
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back