Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

nếu cậu làm vultr cậu sẽ biết bin nào pass được paygate nó thôi. nếu có được một số bin rồi thì chuyện reg qua là 100% qua.
đó là C c v sell nhé. còn tự get được shop nữa thì nó khác nữa. :rolleyes: và con c c v đó đi đâm thứ khác nhỏ lẻ nữa có khi được. tây nó chảrge 2.5$ chẳng care như VN mình đâu.
gặp bọn khó tính thì 2.5$ sẽ báo bank refund. :D
Tóm lại 1 câu. Có bin pass paygate vultr thì làm acc là chuyện nhỏ. :p

Có bin pass paygate vultr thì làm acc là chuyện nhỏ.

Công nhận là ếu làm bao giờ nhưng mà chém gió thì kinh hoàng =))

đúng kiểu chỉ tay năm ngón nghĩ trên đời cái gì cũng dễ =))

dễ thế thì nhảy vào mà làm , mỗi acc lãi 10$ , ngày reg 100 acc là tháng có 30k$ rồi , đơn giản vãi nồi .

Có bin pass paygate vultr thì làm acc là chuyện nhỏ.

Công nhận là ếu làm bao giờ nhưng mà chém gió thì kinh hoàng =))

đúng kiểu chỉ tay năm ngón nghĩ trên đời cái gì cũng dễ =))

dễ thế thì nhảy vào mà làm , mỗi acc lãi 10$ , ngày reg 100 acc là tháng có 30k$ rồi , đơn giản vãi nồi .
ừ. :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: đã inter mà theo bin thì sao. đi hỏi mấy thằng reg xem. nó nói cho nghe. tại sao vultr tại từ chối cc prepaid. dù nó có $ đủ để charge. Không phải vì paygate nó config như thế sao.
nói nhiều thì các pro lại khỏ đầu bảo chém. thôi ít nói bớt lại vậy :D cho đời thanh thản.

sao lại chuyển qua bàn luận xê xê hết cả rồi

gà con góp vui xê xê

có poof show poof đi cho đỡ không khí xê xê :D

ừ. :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: đã inter mà theo bin thì sao. đi hỏi mấy thằng reg xem. nó nói cho nghe. tại sao vultr tại từ chối ** prepaid. dù nó có $ đủ để charge. Không phải vì paygate nó config như thế sao.
nói nhiều thì các pro lại khỏ đầu bảo chém. thôi ít nói bớt lại vậy :D cho đời thanh thản.
Nói thật với bác đầu to là em đã reg một cơ số acc không nhỏ rồi, thằng nào biết đầu bin sao bác không pm nó mua vài chục acc mà phải lên đây gặp mấy đứa đầu nhỏ bọn em chi cho mệt :( :( :(
Bác pro không có nghĩa là bác luôn đúng!!!

lien he

Ặc .PL pay hôm 5/11 vô mail pp chính mà ko biết nay mò vào thấy @@
thằng Paypal nó bị điên thì phải chứ không phải pay mail chính, Ex0 em add mail phụ mà paypal nó báo tiền về bên mail chính, chứ không báo tiền về mail add như trước nữa, chỉ mới bị tuần này

thằng Paypal nó bị điên thì phải chứ không phải pay mail chính, Ex0 em add mail phụ mà paypal nó báo tiền về bên mail chính, chứ không báo tiền về mail add như trước nữa, chỉ mới bị tuần này
uk thật

mình cũng thế, sang tuần mà vẫn vậy chứng to paypal nó thay đổi luôn chứ ko phải có vấn đề j đâu

Ko pay, cũng ko refund cho adv mà + vào lại balance:p:p. Tương lai cái acc này đi về đâu, liệu tuần sau nó có pay ko, chém nào anh em. :D:D

mình mua acc vultr.giờ hết 50$ rồi.ấn zô add $ từ card.ấn thử add thêm 100$ đc luôn mấy bác ợ :p
coi như lại có tiền chạy vps hả mấy bác :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week