Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Mình thì rành về web và domain + hosting, nhưng cách kiếm tiền thì còn gà mờ lắm.
Bác nào hợp tác chỉ em cách chiến, em code web dùm cho :D

Mình thì rành về web và domain + hosting, nhưng cách kiếm tiền thì còn gà mờ lắm.
Bác nào hợp tác chỉ em cách chiến, em code web dùm cho :D
bạn biết code web phim ko, tính làm cái web phim 10% real traffic còn lại bot, code trước mình có vài cái mà không có flash player với ko biết get link từ host, bạn viết đựợc flash player càng tốt.code null giống jamon dot tv đó

bạn biết code web phim ko, tính làm cái web phim 10% real traffic còn lại bot, code trước mình có vài cái mà không có flash player với ko biết get link từ host, bạn viết đựợc flash player càng tốt.code null giống jamon dot tv đó

player thì nhìu lắm nhưng quan trọng là cái url của phim. Up trực tiếp lên host thì dễ rồi, còn get từ web khác sang mới là vấn đề.

:eek: à thành em thành đại gia mmo rồi à, bảo hiểm 500$ luôn
đại gia gì đâu :D, hehe
mót hết gia sản mới đủ tiền BH :rolleyes::rolleyes::rolleyes::oops::oops:

Cho mình hỏi web mình ko có ý định chơi bot traffic mà lấy traffic thực thì nên chơi net nào OK nhất ạ? (dính DCMA nên ko chơi GA được)

Cho mình hỏi web mình ko có ý định chơi bot traffic mà lấy traffic thực thì nên chơi net nào OK nhất ạ? (dính DCMA nên ko chơi GA được)
ero-ads gi gi ấy @@

má ngồi setup tool của anh vinacapcha + clone firefox cho từng con vps cả ngày chưa xong :(

@#@
chac tôi nhầm :V
ctr cua toi toan 0.x ecpm đã 0.1 rồi
tùy mõi cách chiến. bác @VinaCaptcha có thể cùng cách chiến giống mình nên ctr cao. cpm thấp => vài bữa nó sẽ tăng sau lại giảm. hoặc có thẻ phải tạo acc khác chơi

tùy mõi cách chiến. bác @VinaCaptcha có thể cùng cách chiến giống mình nên ctr cao. cpm thấp => vài bữa nó sẽ tăng sau lại giảm. hoặc có thẻ phải tạo acc khác chơi
mà nó là banner sao de 100ctr vậy bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom