Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

mình cũng 32 ngày :D rút từ ngày 19

Thánh treo ác quá nó ko pay đâu. em treo kèm lấy tiền thuê vps thôi ::rolleyes:
cái Pending Balance cũng bị thiệt hại mấy trục $ hôm nó rollback. Giờ chỉ cầu mong nó pay pending hiện tại thôi còn đền bù thì sau cũng dc :D

exo tíh tiền theo h ko rớt đâu từ 8h rate rớt 11h trưa lên 1 ít tiếp tục rớt đến 5h chìu, tối lên lại , exo chừg 5 ngày thay ssh 1 lần site max ổn
:D:D hay nhỉ :D:D update rate lại lên

Mấy pro cho em hỏi phát là mấy pro xài vps gì và một ngày boot dc bao nhiêu từ jingling ạ :D.Em mới mua con 2core 2ram của dediserve mà thấy củ chuối quá:confused:. Sẵn tiện có pro nào nhận em làm đệ k :p

Mấy pro cho em hỏi phát là mấy pro xài vps gì và một ngày boot dc bao nhiêu từ jingling ạ :D.Em mới mua con 2core 2ram của dediserve mà thấy củ chuối quá:confused:. Sẵn tiện có pro nào nhận em làm đệ k :p
vps gg, amz, azure . Theo nhận thấy thì vps azure là trâu chó nhất, cắm ko ngừng nghỉ chỉ có điều không có để cắm. trước viết cái tool nhanh tay lẹ mắt còn cắm thêm đc 2 link jingling sau khi đã max link.

vps gg, amz, azure . Theo nhận thấy thì vps azure là trâu chó nhất, cắm ko ngừng nghỉ chỉ có điều không có để cắm. trước viết cái tool nhanh tay lẹ mắt còn cắm thêm đc 2 link jingling sau khi đã max link.
vậy toppic đó dau mà mình tìm ko thấy ... cắm dc thêm 2 link la ok rùi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,869
Latest member
taikhoanws

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week