Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

LT2n

Junior
Pre-verified
Reactions
59
MR
5.028
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Góp vui tí :p

Proff bán VPS hay sao thím ^^

Proof này bác này

Thím đừng suy nghĩ phức tạp quá, mình cũng chơi như anh em trên đây thôi, cũng làm site, cũng cheat 50 real 50, chỉ khác cái mình chạy tool private chứ ko có gì phức tạp đâu, với lại mình ko dành hết thời gian chơi cái này vì còn nhiều mảng khác nên thu nhập từ cpm cũng ko như thím nghĩ đâu, trên dưới 100 200 thôi chứ ko tới vài trăm.

thôi em lấn sân qua youtube đây. ông Vinacaptcha đang chuẩn bị bán tut và tool chiến youtube ăn 100% :p:p:p
À đại za vina catpcha là trùm tool cơ mà :oops: không có ý dìm hàng, nhưng tool bot traffic của vina catpcha được up lên thần, tuyên bố hùng hồn là chấn động giới cpm/cpm nhưng chỉ được vài hôm ăn crack :mad:
Chưa hết, bác vina captcha rất nhiệt tình viết macro bán cho ae vs giá rất hữu nghị, từ 10-500$ / bộ - không mặc cả- ko mua miễn pm. Ấy thế mà mới đây thấy bác ấy mới tiết lộ một tí cảnh quay sau hậu trường, tất cả các acc tại các net cpm của bác í bị ban, có lẽ nào :mad:
Cho nên bản thân em cảm thấy quan ngại sâu sắc cái vấn đề chắc ăn 100% cái tut mà các bác nói, hoặc có lẽ em gà chăng, chứ cheat youtube mà 100% ăn được thì có lẽ Việt Nam nhiều triệu phú đẳng cấp quốc tế lắm đấy ạ. :p

À đại za vina catpcha là trùm tool cơ mà :oops: không có ý dìm hàng, nhưng tool bot traffic của vina catpcha được up lên thần, tuyên bố hùng hồn là chấn động giới cpm/cpm nhưng chỉ được vài hôm ăn crack :mad:
Chưa hết, bác vina captcha rất nhiệt tình viết macro bán cho ae vs giá rất hữu nghị, từ 10-500$ / bộ - không mặc cả- ko mua miễn pm. Ấy thế mà mới đây thấy bác ấy mới tiết lộ một tí cảnh quay sau hậu trường, tất cả các acc tại các net cpm của bác í bị ban, có lẽ nào :mad:
Cho nên bản thân em cảm thấy quan ngại sâu sắc cái vấn đề chắc ăn 100% cái tut mà các bác nói, hoặc có lẽ em gà chăng, chứ cheat youtube mà 100% ăn được thì có lẽ Việt Nam nhiều triệu phú đẳng cấp quốc tế lắm đấy ạ. :p

Phải nói là bác cmt quá hay. Nếu được like 1k like e cũng like cho bác :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week