• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Hướng dẫn chiến Android trên PC

lỗi you device isn't compattible with this version. thì chỉnh như thế nao vậy các bác..
m dùng bản 7.14

bi nhu the day bac

đề nghị ban bạn chủ thớt, những cái link của bạn đưa và mấy cái link changeguild đều chứa trojan và vì thế khi máy mình down về nó chặn link down về 0kb, đặc biệt file video hiện nguyên 1 đoạn code, nên khi mở ra thì file damaged nên khi các bạn nói down không được chủ thớt lờ đi nói là down được và không up sang host khác vì những host đó có thể quét được trojan trong file chủ thớt.
mọi người đã down về rồi mở ra không được hãy cẩn thận quét lại máy không thì sẽ bị mất hết thông tin.

đề nghị ban bạn chủ thớt, những cái link của bạn đưa và mấy cái link changeguild đều chứa trojan và vì thế khi máy mình down về nó chặn link down về 0kb, đặc biệt file video hiện nguyên 1 đoạn code, nên khi mở ra thì file damaged nên khi các bạn nói down không được chủ thớt lờ đi nói là down được và không up sang host khác vì những host đó có thể quét được trojan trong file chủ thớt.
mọi người đã down về rồi mở ra không được hãy cẩn thận quét lại máy không thì sẽ bị mất hết thông tin.
Đã dốt còn lên tiếng ở đây.
Trước hết mời cậu đọc phần chữ màu xanh.
Thứ 2 tại sao nó bị damaged tại vì host chứa file không đủ dung lượng tải xuống do đó file bị lỗi và mở ra bị damaged nhé.
Cậu thấy nó virus thì đừng tải. Cậu có nhìn thấy trước khi đọc bài viết có 2 câu to đùng màu xanh không ?
**Warning :
+vui lòng quét trước khi dowload, tránh nói em ném virus hay sâu bọ vào máy của các anh chị :)
+bài hướng dẫn dành cho newbie ( pro và các anh chị đã biết hãy bỏ qua )

Đã dốt còn lên tiếng ở đây.
Trước hết mời cậu đọc phần chữ màu xanh.
Thứ 2 tại sao nó bị damaged tại vì host chứa file không đủ dung lượng tải xuống do đó file bị lỗi và mở ra bị damaged nhé.
Cậu thấy nó virus thì đừng tải. Cậu có nhìn thấy trước khi đọc bài viết có 2 câu to đùng màu xanh không ?
**Warning :
+vui lòng quét trước khi dowload, tránh nói em ném virus hay sâu bọ vào máy của các anh chị :)
+bài hướng dẫn dành cho newbie ( pro và các anh chị đã biết hãy bỏ qua )
chỉ cảnh báo cho mọi người biết thế thôi, cũng cẩn thận mấy cái link mà bạn đưa ra, quét kĩ là ra hết, bạn để dòng cảnh báo như thế cũng là 1 cách đánh vào lòng tin của mấy bạn mới chập chững thôi.
khi bị phát hiện bạn liền xóa ngay bài tức thì và kêu mọi người cần thì gửi mail, càng dễ để bạn lợi dụng.

chỉ cảnh báo cho mọi người biết thế thôi, cũng cẩn thận mấy cái link mà bạn đưa ra, quét kĩ là ra hết, bạn để dòng cảnh báo như thế cũng là 1 cách đánh vào lòng tin của mấy bạn mới chập chững thôi.
khi bị phát hiện bạn liền xóa ngay bài tức thì và kêu mọi người cần thì gửi mail, càng dễ để bạn lợi dụng.
minh down ve co bi gi dau ban chac do phan mem ban co van de rui may minh dung nis tuy nhien gioi han toc do chay cung hoi cham

thế con PWS (password stealer) trong cái file này là cái gì mà mấy bạn nói là bình thường.

dù gì thread củng xóa link r, bạn ý cũng chia sẽ thui mà, đâu bắt ai down đâu @_@
mình cũng vừa tự viết lại cái y chang r, cũng ko có gì phức tạp ^_^ ( mất 6 giờ @_@ )

Bài hướng dẫn dưới đây chỉ thực hành trên APPCasher.
Phương pháp trên có thể áp dụng với tất cả các phần mềm kiếm tiền dạng appcasher hoặc dành cho các bạn chiến android

Bao gồm BlueStack root mod ( có thể cài cho máy yếu , cài sẵn Store ) và Tools change guild + id.
Cái tools nhiều bạn phải mua nhưng mình xin share luôn để mọi người cùng làm.
**Warning :
+bài hướng dẫn dành cho newbie ( pro và các anh chị đã biết hãy bỏ qua ) :)

Quá nhiều thành phần nguy hiểm do đó em đóng topic.
Ai cần tools + bản bluestack vui lòng gửi mail cho em nhé.
Email : [email protected]
Ũa sao banned rùi em ?

CÁC BÁC BIẾT FAKE BS LÊN ANDROID 4.1 KHÔNG

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back