Tutorial hướng dẫn chiến affiliate theo kiểu mì ăn liền :)

idusername

Junior
Reactions
34
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hôm nay mình xin chia sẻ cách quảng cảo trên Facebook free, phù hợp cho các bạn chiến Product Launch, hay các chiến dịch quảng cáo sản phẩm áo thun hay click bank., trên internet có nhiều nhiều bài viết hướng dẫn rồi như ở đây mình chia sẻ cụ thể cho các bạn cụ thể các công cụ cần thiếc cho công việc của mình. và mình tin chắc hiệu quả hơn facebook coupon, với điều kiện bạn phải đọc kĩ hướng dẫn của mình.

nguyên tắc hoạt động trước nhé : tìm ID người dùng trên FB sau đó Inbox quảng cáo thôi, đơn giản đúng không

mình cấp công cụ cho các bạn nhé:

GET ID : https://app.box.com/s/l0e7r520wa4zl1bsk6rp

Phần mềm này đã crack lúc nó yêu cầu key cứ nhập đại rồi ô cơ. chạy hơn bị ngon

Phần mềm spam Inbox : https://store6.esellerate.net/dl/Qwriz9neHc9mhPnA60de/FBPInstaller1100.msi

Key: LBACLFJEJMF9EDIRFS64

Phần mềm này nổi tiếng 1 thời, nếu các bạn muốn phần mềm chạy tốt thì đổi ngôn ngữ sang tiếng anh nhé.

Phần mềm spam inbox thì vô đối. mấy phần mềm việt nam như vịt

tạo khoản 10 acc fb trung bình 1fb 100tin nhắn.

với điều kiện tin nhắn có cấu trúc không lặp lại, trên google(gg) có nhiều bài hướng dẫn, như sau: { Xin chào| Chào bạn} $$NAME$$

với nội dung trên phần mềm ngẫu nhiên chọn Xin chào hoặc Chào bạn. còn name là tên fb của victim như thế thì ít bị dính block hoạc cạp cạp

và làm thế nào tăng phần thu nhập

1> luôn tìm cách mới hay hơn
đơn nhiên

2> tìm đúng người cần với sản phẩm tiếp thị, ví dụ tiếp thị trứng thì tìm group nội trợ, ôk

3> nội dung tin nhắn gây cảm tình , điều này nói ra rất dài bạn phải tìm hiểu, cái này là khoa hoc

4> phụ nữ luôn dễ tin hơn nam tính
điều này giúp bạn lựa cho sản phẩm tiếp thị

5> và cuối cùng là thực hiện nào, yolo :v

Nguồn: letrieu.me

FaceBook Blaster Pro tìm cái này nhé

Phần mềm get Id sao ko bật đc nhở

Mình ko mở đc file get id . phần mềm đó ko chạy đc :(

Hôm nay mình xin chia sẻ cách quảng cảo trên Facebook free, phù hợp cho các bạn chiến Product Launch, hay các chiến dịch quảng cáo sản phẩm áo thun hay click bank., trên internet có nhiều nhiều bài viết hướng dẫn rồi như ở đây mình chia sẻ cụ thể cho các bạn cụ thể các công cụ cần thiếc cho công việc của mình. và mình tin chắc hiệu quả hơn facebook coupon, với điều kiện bạn phải đọc kĩ hướng dẫn của mình.

nguyên tắc hoạt động trước nhé : tìm ID người dùng trên FB sau đó Inbox quảng cáo thôi, đơn giản đúng không

mình cấp công cụ cho các bạn nhé:

GET ID : https://app.box.com/s/l0e7r520wa4zl1bsk6rp

Phần mềm này đã crack lúc nó yêu cầu key cứ nhập đại rồi ô cơ. chạy hơn bị ngon

Phần mềm spam Inbox : https://store6.esellerate.net/dl/Qwriz9neHc9mhPnA60de/FBPInstaller1100.msi

Key: LBACLFJEJMF9EDIRFS64

Phần mềm này nổi tiếng 1 thời, nếu các bạn muốn phần mềm chạy tốt thì đổi ngôn ngữ sang tiếng anh nhé.

Phần mềm spam inbox thì vô đối. mấy phần mềm việt nam như vịt

tạo khoản 10 acc fb trung bình 1fb 100tin nhắn.

với điều kiện tin nhắn có cấu trúc không lặp lại, trên google(gg) có nhiều bài hướng dẫn, như sau: { Xin chào| Chào bạn} $$NAME$$

với nội dung trên phần mềm ngẫu nhiên chọn Xin chào hoặc Chào bạn. còn name là tên fb của victim như thế thì ít bị dính block hoạc cạp cạp

và làm thế nào tăng phần thu nhập

1> luôn tìm cách mới hay hơn
đơn nhiên

2> tìm đúng người cần với sản phẩm tiếp thị, ví dụ tiếp thị trứng thì tìm group nội trợ, ôk

3> nội dung tin nhắn gây cảm tình , điều này nói ra rất dài bạn phải tìm hiểu, cái này là khoa hoc

4> phụ nữ luôn dễ tin hơn nam tính
điều này giúp bạn lựa cho sản phẩm tiếp thị

5> và cuối cùng là thực hiện nào, yolo :v

Nguồn: letrieu.me
hướng dẫn sử dụng 2 phần mềm chi tiết đi bạn ơi. mình mò mấy ngày mak chưa biết sử dụng :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom