Tutorial Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm làm task CrowdFlower

360587
383704
360586

bỏ id vào rổi chiến .. phải là ạc cũ nhé ạc mới không làm được đâu ..

2 point là hình như là nó bắt bác đọc năm trên trai rượi dễ cực kì sau đó chọn đúng năm là ok
còn 2 cái 1point là nó cho 2 tấm hình trai rượi nhìn kĩ nhé sai 1 chữ cũng là 2 trai rượi đó không giống nhau .. lên chorn dịch làm cho quen khi làm quen rồi khỏi dich 20 giây 1 phát nhanh cực kì ... làm khoảng 50 cái đầu cho cẩn thận .. tử 50 cái trở xuống nó trừ % kinh nắm .. nó mà trừ xuống 75% là coi như cái tasck đó mất luôn ...

Last edited:
mình mới tham gia làm task hơn 1 tháng thôi mà bạn :D
mình chưa có huân chương nào luôn :D
mới hơn 700 job với 2k4 task thôi

Có ai cho hỏi nhờ cái. Làm task trong Neobux nhưng mới làm không biết cứ trả lời bừa, giờ tỷ lệ trả lời đúng thấp quá nó không cho làm nữa thì phải làm sao đây. Nhờ mọi người chỉ giúp nhé

ko có nha bác, nếu bị neobux banned thì có 1 số lý do sau đây thôi : 2 account 1 IP, 2 account chung 1 paypal thường là vậy, còn fake IP thì mình fake hoài vẫn pay đều đều ko sao cả
2 acc 1 ip hoặc 2 acc 1 paypal thì nó đã band em rồi bác, Cái thằng neobux là thằng bựa nhất. Làm 6$ cách đây hơn chục ngày vào pay thì nó hiện process 1 lúc rồi balance vẫn y nguyên. Nháy vào pay lần nữa thì nó báo ko cho pay. Acc để không gần chục ngày rồi ngày nào vào cũng thử pay thì đều bị như vậy.

2 acc 1 ip hoặc 2 acc 1 paypal thì nó đã band em rồi bác, Cái thằng neobux là thằng bựa nhất. Làm 6$ cách đây hơn chục ngày vào pay thì nó hiện process 1 lúc rồi balance vẫn y nguyên. Nháy vào pay lần nữa thì nó báo ko cho pay. Acc để không gần chục ngày rồi ngày nào vào cũng thử pay thì đều bị như vậy.
bác click đủ số ads nó yêu cầu chưa, mình ko nhớ rõ nhưng hình như 30 hay 50 đó, click đủ mới rút tiền dc, lần trc mình cũng bị cash out hoài ko dc nên đọc lại quy định của nó thì có ghi

mình mới tham gia làm task hơn 1 tháng thôi mà bạn :D
mình chưa có huân chương nào luôn :D
mới hơn 700 job với 2k4 task thôi
Huân trương à, mình dc 4 cái mà chả thấy có lợi lộc gì :D

bác click đủ số ads nó yêu cầu chưa, mình ko nhớ rõ nhưng hình như 30 hay 50 đó, click đủ mới rút tiền dc, lần trc mình cũng bị cash out hoài ko dc nên đọc lại quy định của nó thì có ghi
ủa có vụ đấy hả. để mình đọc lại cái TOS xem ntn nếu mà ok lại chơi thằng neobux tiếp :)

ssh/
mình có 5 cái huân chương mà còn ít việc này :D. mọi người fake ip bằng phần mềm nào vậy cho mình xin với :D
ssh/proxy/sock mấy phần mềm free/tính phí crack. quan trong la biet cách face thôi

Em đã pay được rồi bác :)
Đúng là phải click mấy cái ads của nó nó mới cho pay
mà h bác đang chơi site nào thế.

ủa , chơi multi acc như nào mấy bác, muti acc thì cũng làm đc chừng đó việc thôi mà, acc này làm thì acc kia ko làm đc
hay là có mẹo gì nữa, mong mấy bác chỉ giáo :D

đăng ký 2 acc của channel tasks.crowdflower.com mỗi acc channels chơi riêng 1 acc site. trước khi login acc channel nhớ clear cache, history, cookies .... nếu không sẽ bị bummer

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week