Got Paid Hướng dẫn chi tiết treo máy kiếm ít nhất 25$/tháng với TubeExposure (đã có 3 Proof mới)

Nghe chủ thớt cảnh báo nên tớ đã k dùng soft tắt flash như mất topic kia, cứ để flash chạy bình thường.

cái này đổi pass ở đâu nhở mấy bác :-SS

cái này đổi pass ở đâu nhở mấy bác :-SS

Bạn theo cách này:
4. Trường hợp quên password, muốn lấy pass mới, hiện trên site không có cách lấy lại pass trực tiếp, do đó các bạn vào http://www.tubeexposure.com/Forum.as...got%20Password, để viết như thế này:

Hello Tube Exposure,

Someone from my refferal list forgot his password...

Do you have an option to reset his password?
I remember when I signed up you asked for an sercurity question.

Greetings,
Sau đó site sẽ gửi pass mới vào email của bạn.

dang ref :D cho ban...........

Cho mình hỏi về phần này với
[h=5]"3: Once you earn the amount of points you want, Goto "Add Videos" and enter the video and amount of points you want to add to the video."[/h]Có nghĩa là thế nào nhỉ?? Mình add video mún xem rồi add thêm cái số điểm muốn kiếm đc từ xem nó hả????
Vậy thì cái list video để mình chọn xem ở đâu?? mún add point bao nhiêu cũng đc ah??
Thank kiu :D

Cho mình hỏi về phần này với
"3: Once you earn the amount of points you want, Goto "Add Videos" and enter the video and amount of points you want to add to the video."

Có nghĩa là thế nào nhỉ?? Mình add video mún xem rồi add thêm cái số điểm muốn kiếm đc từ xem nó hả????
Vậy thì cái list video để mình chọn xem ở đâu?? mún add point bao nhiêu cũng đc ah??
Thank kiu :D

Phần này là bạn bỏ ra 1 số point để thêm video vào danh sách video load tự động của site. Hình như mục đích là để tăng số view cho video của bạn thôi, chứ không có tác dụng tăng point đâu.

Phần này là bạn bỏ ra 1 số point để thêm video vào danh sách video load tự động của site. Hình như mục đích là để tăng số view cho video của bạn thôi, chứ không có tác dụng tăng point đâu.

Có proof mới chưa bác? Sao mình tự đăng ký ref mà nó không cập nhật nhỉ

Cho mình hỏi làm sao để tắt tiếng của youtube đi nhỉ , tắt 1 lần , lần sau nó load video khác lại có tiếng :D

mấy bác cắm vps dùng iekiller bao nhiều second thế. em để 7 second đến sáng nay lên 28k rồi bây h` reset xuống 24k nhưu hqua là sao :((

Có bác nào nhận proof từ trang này gần đây chưa pót lên cho anh xem tham khảo với nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,647
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom