Ask Hướng dẫn chi tiết cách request RCB ở monitor

Soixam

Hero
Reactions
1,509
MR
0.498
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bạn, khi chơi một trang HYIP bất kỳ thì ngoài tiền lãi từ site HYIP đó ra, các bạn sẽ còn có thêm thu nhập từ RCB ( Referral Comission Back ) từ các monitor, thường là từ 0.5-3$ tùy thuộc vào plan của site HYIP và tỉ lệ % RCB monitor đưa ra

Cách tính số tiền RCB bạn sẽ nhận được như sau :

Đầu tư lần đầu với số tiền 10$ thì là : 10$ * 1% REF = X, sau đó lấy X nhân với % RCB ở first deposit = số tiền nhận được
Các lần đầu tư tiếp theo vẫn lấy 10$ * 1% REF = X nhưng sau đó lấy X nhân với % RCB ở bên bảng Re-invest

Điền form để request RCB :
* Your User Name: Tên đăng nhập của bạn vào site HYIP
* Deposited Amount: Số tiền đầu tư
* Deposited Date: Ngày đầu tư (Ví dụ :2010-02-13)
* Contact E-mail: Email của bạn
* E-Currency: Chọn loại tiền muốn nhận ( LR PM STP Payza EgoPay ), lưu ý dep bằng loại nào thì request = loại đấy
* E-Currency No.: Số tài khoản ( LR PM STP PAYZA ), tùy vào loại bạn request

Vài điều về rules của các monitor :

* RCB Rules:
1. You can't deposit with one pay processor and request RCB payment from another. ( Dep bằng loại nào thì request RCB bằng loại đấy, nếu sai bị nó delete )

2. Min. payout for Egopay and Payza is $1 and Solidtrustpay is $0.5, that is Egopay, Payza & Solidtrustpay's rule. ( Egopay và Payza thì min request RCB là 1$, với SolidTrustPay là 0.5$ )

3. The RCB payment will be processed within 1-3 business days after confirmed. We only send RCB payment if we got the Referral Commission Payment. ( Nó sẽ xử lý RCB trong vòng 1-3 ngày và nó chỉ trả nếu như nó rút tiền hoa hồng thành công từ site HYIP)

4. Please Do NOT submit RCB requestment if you Re-invested from your account balance when there is no referral commission. ( Nếu bạn đầu tư tiếp bằng tiền từ account balance thì ko được request, vì thế nó không nhận được hoa hồng)

5. All RCB payment not claimed within 3 Days after the deposit date will be deemed WAIVED in favor of charity. ( Trong vòng 3 ngày sau khi đầu tư mà không request thì bạn ko có quyền request RCB nữa )

6. If your RCB payment request had been deleted, it means that you are not my referral or broken the rules of RCB. If you still have any question, please feel free to contact with us. ( Nếu mà RCB của bạn bị delete, nghĩa là bạn không phải ref của nó hoặc bạn phạm rules, thắc mắc gì nữa thì email mà hỏi )

7. * To avoid fraudulent RCB payment, please require your RCB payment with the email that used to this program, otherwise i can't confirm and process RCB payment for you, thanks for supporting! * ( dùng email nào đăng ký site hyip thì dùng email đó request RCB để monitor tránh gian lận )

8. * Multiple IDs are not allowed, please refrain from abusing the higher RCB system. * ( không được cheat RCB ,nếu không nó sẽ delete )

Last edited by a moderator:
n ghi ko cheat cho có thế thôi. cheat thoải mái chả sao cả. mỗi mấy ông monitor VN mới ko cho cheat à :binhsua163:

Mình chơi chỉ bik ăn tiền lãi thui , còn rcb j` đó mình hok bik nhận ở đâu hết , các pro chỉ mình với :binhsua09:

hix cái link ref của nó thì thường có dạng ntn vậy bạn.mình tìm monitor rùi.Nhưng ko bít cái link ref của nó đâu hix.Bạn ví dụ cho mình được ko.Ví dụ mình đăng ký tham ja trang moneyplanet.net y.THank bank nhiu:binhsua11:

hix cái link ref của nó thì thường có dạng ntn vậy bạn.mình tìm monitor rùi.Nhưng ko bít cái link ref của nó đâu hix.Bạn ví dụ cho mình được ko.Ví dụ mình đăng ký tham ja trang moneyplanet.net y.THank bank nhiu:binhsua11:

mình định up ảnh lên cho rõ ràng hơn, nhưng máy mình bị hư, nên ko thể. giờ mình nói ngắn gọn là như thế này
mình định chơi site money planet. Ví dụ mình muốn ref theo gs monitor. khi bạn vào gs monitor thì bạn thấy chữ MONEY PLANET, người ta đã add sẵn link ref ở đó. bạn kích vào chữ MONEY PLANET thì là đã theo link ref của họ. bạn chỉ cần đăng kí theo link đó là được.
khi bạn vào register để đăng kí . thì bạn sẽ thấy ở phía dưới có dòng chữ "Your Upline: gsmonitor.org (gsmonitor.org), thế là được ( một số site sẽ ko có dòng này)
Đăng kí xong-> dep tiền vào-> vào request rcb là xong:binhsua14:

mấy b ơj tớ hỏj tí lúc mìh Ref thj mjh djen số LR khác vớj lúc đăg ký đ ko nhja:binhsua08:

mình định up ảnh lên cho rõ ràng hơn, nhưng máy mình bị hư, nên ko thể. giờ mình nói ngắn gọn là như thế này
mình định chơi site money planet. Ví dụ mình muốn ref theo gs monitor. khi bạn vào gs monitor thì bạn thấy chữ MONEY PLANET, người ta đã add sẵn link ref ở đó. bạn kích vào chữ MONEY PLANET thì là đã theo link ref của họ. bạn chỉ cần đăng kí theo link đó là được.
khi bạn vào register để đăng kí . thì bạn sẽ thấy ở phía dưới có dòng chữ "Your Upline: gsmonitor.org (gsmonitor.org), thế là được ( một số site sẽ ko có dòng này)
Đăng kí xong-> dep tiền vào-> vào request rcb là xong:binhsua14:
Request RCB o mail hay o trang minh vua dang ky ha ban.( minh newbie muon tap tanh choi HYIP ma khong bit hoi ai :(( )

các pro cho em hỏi: em muốn nhận rcb ở 2 trang monitor khác nhau với 2 nick invest nhưng cùng 1 tk lr thì có bị bắt cheat ko?

Request RCB o mail hay o dau vay ban( minh newbie muon tap tanh choi HYIP ma khong bit hoi ai :((

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back