Tutorial HƯỚNG DẪN CÀY APP TỪ A->Y CHO AE NEWBIE

Đã like, lâu lâu mới có người chia sẻ :D

Giờ thì đã down được, cám ơn thím!
p/s: mở file hướng dẫn đuôi ppx bằng gì vậy thím?

Last edited:
thớt ơi cho e hỏi với. có tool gì auto click cho android để giảm chỉ số cvr k ợ?
4rum share rất nhiều tool click free nha bạn, chịu khó search và học cách search nhé !

còn 1 vđ mình chưa hiểu là cheat link, cheat link giúp lead off app nhanh hơn k cần install, rrs :((
Khó hiểu... Những trường hợp nào cần cheat link ? Mong các cao nhân thông não

còn 1 vđ mình chưa hiểu là cheat link, cheat link giúp lead off app nhanh hơn k cần install, rrs :((
Khó hiểu... Những trường hợp nào cần cheat link ? Mong các cao nhân thông não
Muốn cheat ko cần íntall thì phải test thôi chứ làm gì có cái công thức chun

cheat link là bạn ăn gian admin app chứ net không trả cho admin app. và phạm quy như vậy quá nhiều nét không cho admin app làm nữa. mà admin app phải bỏ tiền thuê đủ thứ ví dụ tên miền, .......v.v . bạn cheat làm họ bị phạm quy tắc của net. net không cho admin app làm nữa thì bạn cũng ..........tự hiẻu

viết hay lắm , khá tổng quát cho 1 member bắt đầu cày app

Đăng nhập vào tài khoản chỉ để thông cho thím 1 phát :v
Đọc,học,,,,,,, mà sướng :v
Chúc cái ass của thím càng lúc càng to
Thank thím :v

Last edited:
Đăng nhập vào tài khoản chỉ để thông cho thím 1 phát :v
Đọc,học,,,,,,, mà sướng :v
Chúc cái ass của thím càng lúc càng to
Thank thím :v
khiếp thế, nhìn ava sướng ra mặt kìa =))

p/s: Bạn nào gặp lỗi gì liên quan tới BS thì đọc topic này của bác Sino trước khi hỏi tui nhé ! Newbie lười search 4rum với bác Gồ quá @@ ==> https://mmo4me.com/threads/huong-da...am-offers-android.273873/page-23#post-5594162

những điều thớt chia sẽ thì mình cũng đã tìm hiểu trước rùi, nhưng rất thích bài viết của thớt, đã lai :D

Viết hay, nếu kết hợp nhuần nhuyễn chân tay miệng, đẹp trai, khoai to, sinh lý tốt chắc thớt làm nhiều hót girl phải ôm hận đấy :p

Thớt đã có một bài rất tổng quát. Hay

Viết hay, nếu kết hợp nhuần nhuyễn chân tay miệng, đẹp trai, khoai to, sinh lý tốt chắc thớt làm nhiều hót girl phải ôm hận đấy :p

Thớt đã có một bài rất tổng quát. Hay

vế đầu còn thiếu xíu nhưng vế sau bác phán chuẩn rồi đấy =)))))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back