Help Hướng dẫn cách kiếm tiền với Google Adsense

Vậy nên mới sinh ra dịch vụ viết bài :))
Có nhiều lắm, quan trọng cậu tìm kiếm keyword, seo cho site, còn bài viết thì đi thuê cũng đc mà.
Thuê ai cậu . Tớ lúc trước chơi GA được gần 2 tháng thì nó ban : (

Thuê ai cậu . Tớ lúc trước chơi GA được gần 2 tháng thì nó ban : (
Nhiều dịch vụ lắm, cậu lên fiverr, hoặc lên blackhatworld có nhiều dịch vụ chất lượng tốt lắm, còn muốn rẻ thì tự viết xong nhờ mấy em sinh viên ngoại ngữ translate giùm, hoặc thuê mấy em đó viết bài luôn, sinh viên mà, tầm 2-3$ là mấy ẻm làm liền à :)

Nhiều dịch vụ lắm, cậu lên fiverr, hoặc lên blackhatworld có nhiều dịch vụ chất lượng tốt lắm, còn muốn rẻ thì tự viết xong nhờ mấy em sinh viên ngoại ngữ translate giùm, hoặc thuê mấy em đó viết bài luôn, sinh viên mà, tầm 2-3$ là mấy ẻm làm liền à :)
Bạn có yahoo k . Pm yahoo tớ hỏi tí

em cũng có cái site bé bé nội hạt_tiếng việt 100%, lượt truy cập cũng bèo nhèo trên dưới 30 ngày - seo, keyword .v.v không nghiên cứu gì cả :( cũng reg thằng GA cách nay cũng lâu _ hồi nó send cho cái thư có Pin mừng húm vì nhận được thư google thiệt... gần 2 năm đặt đại cái code lên dạo này mới hiện cũng góp đc 31$ hixhix - mà nghe nói google ads 1 acc giờ có thể đặt nhiều site phải không các bác ???! e định lập vài cái blog hot hot đặt vào đó cho zui :binhsua51:

em cũng có cái site bé bé nội hạt_tiếng việt 100%, lượt truy cập cũng bèo nhèo trên dưới 30 ngày - seo, keyword .v.v không nghiên cứu gì cả :( cũng reg thằng GA cách nay cũng lâu _ hồi nó send cho cái thư có Pin mừng húm vì nhận được thư google thiệt... gần 2 năm đặt đại cái code lên dạo này mới hiện cũng góp đc 31$ hixhix - mà nghe nói google ads 1 acc giờ có thể đặt nhiều site phải không các bác ???! e định lập vài cái blog hot hot đặt vào đó cho zui :binhsua51:
đặt bao nhiêu site cũng được mà :D

điều quan trọng là ko có acc GA :(

Mình có 1 cái blog chuyên giới thiệu phần mềm và hướng dẫn sử dụng phần mêm, không có crack hay hướng dẫn crack gì cả liệu có vi phạm điều khoản của GA không

Mình có 1 cái blog chuyên giới thiệu phần mềm và hướng dẫn sử dụng phần mêm, không có crack hay hướng dẫn crack gì cả liệu có vi phạm điều khoản của GA không
no problem, nhưng nội dung phải = tiếng anh và không dc copy từ site khác

- - - Updated - - -

tiếng việt thì ra đảo sớm đi nhá

no problem, nhưng nội dung phải = tiếng anh và không dc copy từ site khác

- - - Updated - - -

Tiếng Việt vẫn có người reg thành công được,nhưng tỷ lệ không cao thôi.Còn vấn đề copy thì mình tin đến quá nửa số GA mọi người reg được là do nội dung copy,có chăng là xào nấu lên một chút thôi :D

Ngày trước em cũng nghe thế - nhưng hình như giờ support vietnamese rồi mà bác ???!! E cũng k nghiên cứu quy định của nó ky, vẫn đặt lên trên site Tiếng Việt cùi mía của e _ nội dung thì tổng hợp _ hix_ cái acc thì reg lâu rồi muh giờ mới mang ra dùng :|

Google thu nhập luẩn quẩn trong 2 cái Adwords và Adsense.
Adword đã có mặt ở vn rồi nhé điển hình là NovaAds cũng là 1 phần chi nhánh của adword
nên google cần có những site tiếng việt để hiển thị quản cáo tiếng việt (tenten, forexvn,Lazadavn...)
do đó nó ngầm định rằng chấp nhận cho Adsense quảng cáo trên site tiếng Việt

Còn việt content tiếng việt ko vượt đc reg ga là do : nội dung duplicate, vi phạm bản quyển, CDMA, google ngại publicer VN vì cộng đồng này CHEAT rất nhiều

Hello Guys my name is Mark.According to that topic well i think that Google adsense is the real earning program with out any registration fees for every one.But its demand some requirements like first of all you have your own website or blog includes great contents after completed your tasks you can fullfill the Google application and when your account will be approve then you can place ads on your web and when some one visit your site and click on ads which shown on your site then you will get paid against that.Thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,793
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom