Hướng dẫn cách đăng kí VPS Azure Free 1 month.

Status
Not open for further replies.
Cái này mình ko rõ nữa, lúc đăng kí mình thấy để hạn 3 tháng trong 100$ nếu vậy bạn có thể sài tiếp, nhưng trên acc lại để 1 tháng 100$ nếu vậy thì ko cộng dồn nhé.
https://account.windowsazure.com theo dõi ở đây nha

Hy vọng là ko đến nông nỗi như vậy, thebot.net nó share cả thế giới xem ,thì đây copy về cho VN xem ....cũng hóng xem sự thể nó như thế nào :rolleyes:

Thế à, sao share ở nc ngoài nó vẫn live, về vn là cái gì nó cũng die hả bạn, chơi mmo chắc bạn cũng rành chuyện ip vn bị ban khắp thế giới rồi nhỉ, google cloud, vultr, amazon aws, mấy cái free giờ còn cái nào xài được k, thậm chí có visa chính chủ đàng hoàng còn bị ban, tất cả là nhờ các bạn VN đấy :)). Dịch vụ của ng ta mấy ngàn đô một tháng á mà về vn các bạn ug, seller reg ra bán có vài đô :)), tư duy như con kiến không bao giờ khá nổi

Trông có vẽ live ko quá 12tiếng nhĩ . cảnh báo như nước đổ lá môn:D . Chắc mấy tay sell VPS nhúng tay vào reg code trữ để bán rồi. tội new bơi hem:p

Trông có vẽ live ko quá 12tiếng nhĩ . cảnh báo như nước đổ lá môn:D . Chắc mấy tay sell VPS nhúng tay vào reg code trữ để bán rồi. tội new bơi hem:p
đâu mà live không quá 12h cậu. mình táng ầm ầm mk ^^

đâu mà live không quá 12h cậu. mình táng ầm ầm mk ^^
Ý nói bài viết và reg acc ý... nghe mấy bạn kia nói hết reg được ùi

cần gì reg hàng trăm acc. Mỗi người 1 acc, việt nam có hàng nghìn thanh niên, hàng trăm nước khác cũng như vậy thì nó lấy đâu ra VPS cho các bác dùng free chứ.
Thường mấy cái này nát ngay sau vài hôm mở đăng kí :p

cần gì reg hàng trăm acc. Mỗi người 1 acc, việt nam có hàng nghìn thanh niên, hàng trăm nước khác cũng như vậy thì nó lấy đâu ra VPS cho các bác dùng free chứ.
Thường mấy cái này nát ngay sau vài hôm mở đăng kí :p
Ko... theo mình biết thì có người pub từ ngày 14.04.2016 rồi.

hết reg dc rồi à thớt.
ko biết ...bạn làm thử.

60 con hàng azuzz 4 cỏrre 14g Ram SSD 150 ai mua pm, e :D
Khiếp ...11h44PM comment con đầu tiên -> 11h55 AM trong 12 tiếng reg thêm 59 con ... chắc bạn này nằm trong đám hôi của :rolleyes: đã vậy đi rao bán nữa ...

định reg nhiều mà thôi để cho người khác ai ngờ nát nhanh thế , đc 2 em 16 core 112G

ông reg mình 1 cái đi.
Nghe nói Bill Gate ra thánh chỉ rồi reg bằng niềm tin à... hôm qua reg 2 con còn 1 đống hotmail mà ko reg nhường cho mấy bạn reg mà nát như tôm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,536
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week