New Hướng dẫn cách đăng kí tài khoản trên PokerStars sàn poker lớn nhất thế giới

mennguyen

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Insuree Balance
0
Khi tham gia Pokerstars, đặc biệt đối với người mới chơi poker được hưởng một số tiền thưởng có giá trị tổng cộng lên đến $600 cho 3 lần nạp tiền đầu tiên, nghĩa là bạn không cần phải nạp một lần $600 mà có thể chia ra làm 2 hay 3 lần. Tuy nhiên thời gian nạp tiền cho lần sau phải trong vòng 90 ngày kế từ ngày nạp tiền của lần trước.
Để nhận Bonus, bạn phải đảm bảo nhập chính xác hai mã số sau đây

PSP17264 vào mục Marketing Code khi đăng kí tài khoản
STARS600 vào Bonus Code khi nạp tiền.

Hãy theo hướng dẫn dưới đây để khởi tạo tài khoản và nhận Bonus khi nạp tiền tại Pokerstars

1: Tải và cài đặt phần mềm:

Click vào Visit Pokerstars để tải về và cài đặt phần mềm PokerStars lên máy tính của bạn:

2: Khởi tạo tài khoản:

Sau khi khởi động phần mềm, click vào nút Log In ở góc dưới bên phải. Trên cửa sổ Log In, click nút Create New Account để khởi tạo tài khoản mới

3: Thiết lập thông tin tài khoản:

Thiết lập các thông tin cho tài khoản của bạn như: tên tài khoản (screen name), mật khẩu (password)…
Lưu ý: Password phải dài tối thiểu 8 kí tự, phải bắt đầu bằng một chữ cái, và phải gồm ít nhất 1 con số.

4: Điền Marketing Code:

Trên trang tạo tài khoản, tìm mục “Choose Source” và chọn “Marketing Code” từ danh sách đổ xuống. Sau đó bạn hãy điền vào Marketing Code: psp17264 để đảm bảo bạn được nhận Bonus và các ưu đãi khác.

5: Xác thực Email:

PokerStars đã gửi mã số xác thực (validation code) vào Email bạn đăng kí. Trên tài khoản PokerStars, chọn Account -> Validate Email Address… và điền vào mã số xác thực.

6: Nạp tiền (Deposit):

Mục Cashier trên tài khoản PokerStars là nơi bạn quản lí tiền bạc và các điểm số của bạn. Trên trang Cashier, chọn Buy Chips khi bạn muốn nạp tiền. PokerStars hỗ trợ rất nhiều phương thức nạp tiền dành cho người chơi Vietnam: Moneybookers, EntroPay, Webmoney, Debit/ Credit card…

7: Khai báo thông tin chủ tài khoản (ở lần nạp tiền đầu tiên):

Nếu bạn đang nạp tiền lần đầu, PokerStars sẽ yêu cầu bạn cung cấp các thông tin cá nhân. Bạn yên tâm vì các thông tin này được bảo mật tuyệt đối và bạn cần điền một cách chính xác để tránh phát sinh rắc rối về sau.

8. Giải phóng Bonus:

First Deposit Bonus ở Pokerstars được giải phóng theo bước $10, với tỉ lệ 17 VPP / 1 bonus dollar (VPP: VIP Player Point, bạn tự động nhận được khi chơi real money). Điều đó có nghĩa: cứ mỗi 170 VPP bạn kiếm được, $10 sẽ được giải phóng khỏi tài khoản pending bonus và chuyển vào tài khoản tiền thật của bạn. Bạn có tối đa 6 tháng để giải phóng toàn bộ số bonus của mình.

READ MORE : http://poker-bonus-code.biz

Play Poker Online|PokerStars Bonus Code |PokerStars Marketing Code

Last edited by a moderator:
Tất cả các bạn đăng kí tại sàn poker lưu ý mỗi người chỉ đăng kí 1 tài khoản duy nhất nhé,đăng kí nhiều tài khoản 1 người bị coi là gian lận có thể bị baned nick bất cứ lúc nào đấy,bạn nào cần giúp về kiến thức hoặc không hiểu về poker có thể hỏi mình sẽ trả lời trong tầm hiểu biết của mình

bạn mennguyen có thể cho mình xin thêm thông tin như nick yahoo hoặc skype mình tìm hiểu thêm đc ko..thanks!

bạn mennguyen có thể cho mình xin thêm thông tin như nick yahoo hoặc skype mình tìm hiểu thêm đc ko..thanks!

Nick yahoo của mình là phantom_lc bạn ạ,có gì cần hỏi bạn cứ add nhé

Lúc mình đăng kí ko có điền Marketing Code, gio nộp tiền vào điền Bouns Code đó thôi vậy có được khuyến mãi gì ko vậy bạn mennguyen nhỉ. Thanks!

Lúc mình đăng kí ko có điền Marketing Code, gio nộp tiền vào điền Bouns Code đó thôi vậy có được khuyến mãi gì ko vậy bạn mennguyen nhỉ. Thanks!

Khi nộp tiền bạn điền STARS600 nhé vẫn được khuyến mãi 600$ bonus cho 3 lần nạp tiền đầu tiên ,điền marketing code khi đăng kí để nhận sự hỗ trợ của mình khi cần thiết

Last edited by a moderator:
Bạn ơi cho mình hỏi mình đã làm nick thứ 2 rồi liệu chơi có bị sao không , và giờ phải giải quyết như thế nào,cả 2 nick mình đều chưa nạp tiền bạn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week