Help Hướng dẫn cách cài đặt roboform vào ff

mrtt88

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
em đang sử dụng cái firefox 12 tieng viet nhưng cài đặt roboform 7.7.5 nó không hiện lên thanh công cụ trong ff12 cho em hỏi các pro em nên làm thế nào.em cài ff 11 roboform 7.7.5 cũng không hiện lên thanh toolbar mong các pro chỉ dùm để em nhanh chóng kiếm tiền

Last edited by a moderator:
Bạn vào ff --> công vụ --> tiện ích --> phần mở rộng rồi bật roboform toolbar. Khởi động lại ff ok

Trời. Mỗi loại robofom thích hợp với fire fox riêng. bạn vào robofrom tìm hiểu nha. Mình cũng phải dùng fire fox cũ để thích hợp bản crack robofrom nè:binhsua117:

Chắc chưa bật trong Add On đây mà!

Chưa bật cũng là 1 chuyện, nhưng Firefox chỉ tương thích với vài loại Roboform nhất định.

@Thớt, mình dùng firefox 3.6 với roboform 7.3.2. Cậu cần bản cài đặt thì pm mình nhé, mình có lưu sẵn, không thì cứ search google cho chắc, mắc công lại kêu virus này nọ.
Thân!

Thớt ơi fix được chưa thì lên tiếng để anh em còn giúp chứ

Chưa bật cũng là 1 chuyện, nhưng Firefox chỉ tương thích với vài loại Roboform nhất định.

@Thớt, mình dùng firefox 3.6 với roboform 7.3.2. Cậu cần bản cài đặt thì pm mình nhé, mình có lưu sẵn, không thì cứ search google cho chắc, mắc công lại kêu virus này nọ.
Thân!

sài bản 5.0 đi nhóc củng sài đc robofrom 7.3.2 luôn. bản 5.0 chạy mượt mà hơn thấy sài bản này ok nhất bản nào cũng thử mà ko vượt qua đc ok như 2 cái này

sài bản 5.0 đi nhóc củng sài đc robofrom 7.3.2 luôn. bản 5.0 chạy mượt mà hơn thấy sài bản này ok nhất bản nào cũng thử mà ko vượt qua đc ok như 2 cái này
Nghe đồn chú chưa đủ tuổi mà ? Hay đủ tuổi rùi ? :binhsua112:

Quên, vô coi ích ra cũng phải trả lời để ng ta ko nói mình spam : FF mới nhất hình như ko hợp vs robo nào hết(theo mình thử là vậy). Nên theo thằng gom rác là ok đó ;)

Quên, vô coi ích ra cũng phải trả lời để ng ta ko nói mình spam : FF mới nhất hình như ko hợp vs robo nào hết(theo mình thử là vậy). Nên theo thằng gom rác là ok đó ;)

Đang xài FF mới nhất và Roboform mới nhất đây

đủ tuổi thằng cha kưng á. vô trả lời rồi ko thấy hả mắt mi lọt tròng té nổ sao.

Mấy bợn không phải nóng T.T
@gom em máy em cùi ghẻ sài bản 5.0 giựt giựt nên sài lại bản 3.6 nè.
@hntp FF mới có bản dùng được mà, bác kiểm tra lại kĩ đi!

Xài firefox 9.0.1 trỡ lên thì xài roboform 7.7.0 hoặc 1 số phiên bản roboform mới nhất. Nếu thấy nó ko hiện thì cậu vào Add on lụm nó ra. Nếu vào Add on rùi mà ko thấy để chuột ở trên chổ thanh công cụ nhấp chuột phải chọn Roboform ToolBar.

Chủ thớt cần thì pm inbox mình send cho bản roboform + crack mình đang sài tuơng thích từ FF5 đến FF12.còn FF trở xuống thì mình không xài nên không test

FF ra trước Robo ra sau, thinh thoang nó chưa kịp phiên bản mới nhất của FF, đợi hoặc dùng bản 11 trở xuống rùi tìm bản crack tương ứng với nó, mình thì chả cần crack gì hết sài vẫn tốt FF 11 , nếu bạn không cần crack mà muốn tra các phiên bản Robo cũ thì vào oldapps nhé!:m037:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back