Hướng dẫn các bạn Webmoney Classic (99.99%) là thành công

5 Đất

Banned
Reactions
639
MR
0.000
thanks ông anh lupagazi2010 đã chỉ dãn tút này cho mình
thấy nhiều bạn khi tạo webmoney classic mà bị lỗi nên mình làm tút này các bạn tham khảo nhé
các bạn cứ làm theo tút mình nhé!
Trước tiền click vào link này
https://wiki.wmtransfer.com/wiki/show/Adding+WM+Keeper+Classic+on+the+WebMoney+Security+website

end Tút chúc các làm thành công kiếm thật nhiều tiền nhé
tút dành mmo4vn.com :D

Last edited by a moderator:
Up lên nào, mình xài Webmoney Mini, ko biết dùng Classic để đc gì nhỉ :)

upppppppppppppppppppppppppppppp

Ưu điểm của classic là lưu trữ $ mạnh, hình như là gần không giới hạn, và chuyển tiền cũng vậy, k biết có đúng k, nhưng mini có giới hạn của nó. NHưng cả 2 đều bảo mật tốt, lúc trước mini nó bảo mật k tốt vì nó cho chuyển tiền mà k cần mã xác nhận bằng điện thoại, cho nên tạo cho hạcker có cơ hội xâm nhập lấy hết tiền, giờ thì đã khác.

Dùng cái nào cũng được cả.:binhsua113:

Mình khuyên nên dùng thêm classic để tăng thêm tiện ích hơn nữa, có classic rồi thì mini cũng có thể dùng được, chỉ có điều hơi bất tiện khi dùng classic là mỗi khi vào security là phải bắt xác nhận = cách đăng nhập = hình thức classic trên soft tại máy của mình, đó là điều bất tiện nhất khi dùng classic thay cho mini. Với cách làm này hacker k tài nào vào tài khoản của bạn trong lần đăng nhập đầu tiên, còn với mini có thể vào dễ dàng, nhưng để muốn vào security để quản lý sau lần đăng nhập đầu tiên k phải dễ dàng gì, cả 2 mini và classic đều bắt phải xác nhận sms trên di động trước khi vào phần chính của trang quản lý security.

---------- Post added at 10:34 AM ---------- Previous post was at 09:20 AM ----------

Đã có 1 cái classic rồi, k dùng nhưng vẫn cám ơn.

Last edited by a moderator:
nó đòi mình phải có passport mới lấy code đc, passport mình khai dối đc ko, mong pro chỉ giáo.

cái password for file la gì vậy bạn?Mình đến cái bước điền ID và password mới như cậu nói,điền pass mới và confirm chứ có ID gì đâu,sau đó down classic về,down key về,làm như cậu hướng dẫn,đến cái password for file thì ko biết là gì,điền pass login vào acc hả cậu? Chọn creat new nó hiện lên cái này

cậu điền thử pass login vào mini hoặc dòng code verified sms.

Mình đang dùng cái mini sợ nâng lên classic nó bắt xác nhận tùm lum...cũng hơi rắc rối nhưng cũng thanks pác vì đã bỏ công hướng dẫn a e.Thui thì up lên cho ai muốn thử thách bản thân thì dùng classic...:binhsua168:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,472
172,471
Latest member
88betnc5p
Back
Top Bottom