Hướng dẫn các bạn vào network youtube freedom yêu cầu thấp, thanh toán uy tín

pay lâu quá :( ! Làm tháng 1 phải chết đói đến hết tháng 3 mới có tiền mua mỳ tôm!

26 đến 30 mới pay mấy bác ơi!

sao mình đăng ký rùi mà chạy quảng cáo mãi không hiển thị

Bác nào đã bật thanh toán nâng cao của freedom cho hỏi xíu, bây giờ là tháng 12, và freedoom nợ mình 2 tháng thanh toán đó là tháng 10 và tháng 11, bây giờ mình bật advance payment, vậy thì cuối tháng 12 freedoom sẽ pay cho mình 2 tháng 10 và 11 cùng lúc luôn đúng ko?
Và 2% fee sẽ trừ vào cả 2 tháng, hay là chỉ trừ 1 tháng thôi!?. Cám ơn các bác đã đọc!!

Bác nào đã bật thanh toán nâng cao của freedom cho hỏi xíu, bây giờ là tháng 12, và freedoom nợ mình 2 tháng thanh toán đó là tháng 10 và tháng 11, bây giờ mình bật advance payment, vậy thì cuối tháng 12 freedoom sẽ pay cho mình 2 tháng 10 và 11 cùng lúc luôn đúng ko?
Và 2% fee sẽ trừ vào cả 2 tháng, hay là chỉ trừ 1 tháng thôi!?. Cám ơn các bác đã đọc!!
2 tháng nhé bạn!

2 tháng nhé bạn!
Vậy cũng lạ, vì nếu theo đúng lý là cuối tháng 12 này e sẽ nhận được doanh thu tháng 10 không mất fee (chưa bật advance payment).
Vậy khi bật advance payment thì đáng lẽ chỉ tính fee cho payment tháng 11 thôi chứ nhỉ!. vì doanh thu tháng 10 cho dù có bật hay không bật thì tháng 12 vẫn trả ko fee mà!. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,217
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom