• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn các bạn Tách Kênh Chính YTB khỏi Gmail

KT001

Banned
Reactions
185
MR
0.000
Như tiêu đề, mình vừa thử và đã thành công khi tách kênh chính ra khỏi gmail và chuyển quyền nó qua 1 mail khác 1 cách thành công, trên này có người biết cũng có người ko biết nên giờ xin lập topic để HD các ae ko biết chứ ko lại như mình đi tìm vòng vòng mệt lắm

Đầu Tiên : Bạn đăng nhập Gmail có kênh chính bạn cần chuyển đó vào Youtube, sau đó bạn lập 1 Kênh Phụ Trắng, nếu đã có sẵn thì thôi khỏi lặp, mà nhớ là kênh trắng nha, vì khi chuyển kênh đó sẽ bị xóa hết nội dung để tiếp nhận nội dung của kênh kia .

Thứ 2 : Sau khi xác định được kênh phụ để làm bến đổ cho kênh chính rồi, thì bạn tạo cho nó 1 hồ sơ G+ nói chung bấm đại vào G+ 1 cái là xong, cái này ở gốc phải trên chỗ đăng nhập đó bấm vào cái avtar rồi bấm vào g+ là xong

Thứ 3 : sau khi xong 2 bước trên bạn vào kênh chính cần chuyển bậm vào cài đặt -> nâng cao -> Di chuyển kênh sang hồ sơ khác -> sau đó nó sẽ hiện ra 1 líst kênh phụ có trong youtube của bạn, và việc của bạn bây giờ là chọn bến đổ cho cái channel chính đó, sau khi chọn thì nó hỏi bạn chuyển ko bạn chỉ cần bấm vào di chuyển là đc, để hoàn thành có thể mất khoản 5 -> 10 phút
Như vậy là xong kênh chính của bạn sẽ di chuyển đi vào hồ sơ của kênh phụ kia và nó trở thành 1 kênh Phụ, lúc này thì việc còn lại quá đơn giản rồi chỉ cần bấm vào cài đặt rồi sau đó thêm quản lý, rồi đợi 1 ngày sau chuyển quyền cho mail kia là được .

@Chú ý : Mình đã test và thành công, nhưng cái này chỉ áp dụng được với những kênh ko bị bất cứ sẹo đỏ nào, và khi di chuyển như vậy toàn bộ View Sub $ sẽ đồng thời di chuyển theo, nhưng hồ sơ G+ cũ ở kênh đó sẽ biến mất ( ví nó sáp nhập vào G+ kia mà )

Nếu vẫn ko hiểu thì ngày mai mình chụp hình lại và Up lên từng bước, giờ lười quá .
Cái này rất hữu dụng cho ACE nào mua kênh, Gmail giờ bá đạo lắm rất dễ bị lấy lại, nên dù có full Info cũng khá nguy hiểm vì vậy mua xong nhờ TG hold tiền 1 ngày đem kênh đi nơi khác là chắc ăn nhất :p

Chúc mọi người kiếm được nhiều tiền và ko Chết kênh !

NGON :d TRƯỚC GIỜ CỨ TƯỞNG CHỈ CÓ KÊNH PHỤ MỚI CHUYỂN ĐC

up cho bác

:eek::eek:có gì đâu phải hướng dẫn:oops::oops::oops:
bác ko cần thì ng khác cần, toàn Pro cả, mà hỏi chả thằng nào chỉ :)

Các thím cho hỏi câu này cái: 1 gmail 2 kênh up video trùng nhau có bao giờ bị Yt nó quyét không nhỉ? bác nào có kinh nghiệm trả lời em với

Các thím cho hỏi câu này cái: 1 gmail 2 kênh up video trùng nhau có bao giờ bị Yt nó quyét không nhỉ? bác nào có kinh nghiệm trả lời em với
cái này hên xui nha, ko ai dám khẳng định 100% cho bạn đâu :)

làm theo cách của ông này, giờ vào youtube thì ko load ra nữa, bấm đăng nhập cái nó load ra ngoài -_-

làm theo cách của ông này, giờ vào youtube thì ko load ra nữa, bấm đăng nhập cái nó load ra ngoài -_-
bạn đọc hết chưa mình đã nói sẽ mất khoản 5-10' để nó hoàn thành

à vào đc rồi. hì :D
lần sau có làm gì người ta đã viết bài HD rồi thì chịu khó đọc cho hết 1 tí ko có người ko biết lại hùa vào chửi nói chỉ bậy bạ hư kênh người ta thì khổ tui

Thớt tìm được người share chủ đề chưa ? :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom