Tutorial Hướng dẫn 1 trang tăng view THẬT cho Youtube

yakachj

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
Chào các bạn, dạo này thấy tình hình ae trên 4rom mới làm Youtube cũng khá đông;).

Mình cũng là 1 newbie;););) vừa tạo channel đc 1 tuần thôi, tìm hiểu các cách tăng view, sub, like...này nọ. Rút ra được vài kinh nghiệm kiểu như: traffic dạo này khá ế ẩm, đăng kênh gần 1 tuần mà chả được view nào. Share FB thì càng thảm hơn, vì đâu phải đăng video nào lên cũng bắt bạn bè xem đc đâu. Hỏi han vài pro thì người ko tl, người ko muốn tl, còn người tl thì chỉ tl cho có lệ vậy thôi :(:(:( thực sự buồn...tình hình là vậy làm lâu mà ko chỉ thì tự tìm hiểu thôi.

Không lảm nhảm nữa, đi nhanh vào vấn đề. Trang mà mình muốn giới thiệu là: http://www.viewtubetrain.com/

Sử dụng Firefox

Bước 1: Vào trang bấm Get Started

Bước 2: Bấm tiếp Download Toolbar

Bước 3: Sau khi đã cài đặt xong toolbar và reset FF các bạn vào lại FF sẽ thấy toolbar hiện lên

Bước 4: Add link video bạn muốn tăng view vào ô Video Code trên toolbar sau đó bấm Play (là cái nút mũi tên màu xanh lá cây ko ai ko biết)

Bước 5: Nó sẽ tự chạy video, kéo volume xuống mức thấp nhất nếu bạn ko muốn nó quấy nhiễu, nhưng đừng tắt tiếng của video nhé, làm vậy bạn sẽ ko đc cộng point

Rồi để im vậy cho nó tự chạy thôi. Bạn có thể làm việc trong khi để nó chạy, point vẫn được cộng bình thường.
Point ở đây là điểm của Video của bạn, điểm càng cao thì video của bạn sẽ xuất hiện càng sớm trong "đoàn tàu" này. Kiểu như nó chạy hết video này rồi sẽ chạy đến video khác, thứ tự sẽ do point video quyết định. Vì vậy muốn video lên top thì cứ treo vậy rồi đi làm việc khác.

Một số lưu ý khi chạy:

- Cứ để im cho nó chạy, đừng làm gì nó, tấy mấy nó ko cộng điểm thì mệt:eek:

- Mỗi lần chỉ được add 1 video, add nhiều thì điểm nó cứ cộng vào video cuối cùng mà bạn add

- Xem hết video thì point mới đc cộng, do đó view này là view thật 100%:cool: ko hề ảo nhé, lại cả thế giới nữa nên các bạn yên tâm

- Gặp cái nào tầm 1h trở lên thì cứ để im vậy, vì 1s bạn xem thì nó cộng 1p nên đừng có xem giữa chừng thấy lâu quá skip qua lại mất thời gian vô duyên.

- Trên trang này có 6 cái Featured Videos, có nghĩa là bọn nó bỏ tiền ra để được lên top, mình thì mình skip qua hết để chạy các video của người tham gia free add vào, vừa có cái tình:p, vừa chạy cho nó nhanh:D. Còn tùy các bạn, để im cũng đc mà skip cũng đc.

- Những ngày đầu point còn thấp có thể view tăng chậm, sau này point cao thì lên top hoặc gần top thì nó mới nhanh được nên cũng đừng có than sao lâu nha, cái gì cũng có kiên nhẫn

- Mình ko nói các bạn chỉ dùng một phương pháp này ko để tăng view, có thể kết hợp nhiều phương pháp để quảng bá channel. Theo như nhiều người đi trc thì tầm 3,4 tháng nếu bạn làm tốt thì sẽ có kết quả. MMO mà, ko kiên trì thì vứt.

Lười up hình quá:oops::oops::oops:, cứ theo chỉ dẫn mà làm, vào đó cũng có hướng dẫn nên mình nghĩ ko cần up hình làm gì cho rườm rà. Thấy hay thì like cho mình nhé...:D:D:D

Chúc mọi người tối mát mẻ.:):cool::p:D

test cái , đc thì site quá ngon ;)

đang quan tâm cái này. :p

Like cho bác thớt lấy tinh thần ủng hộ anh em nhé!

trang này ko zô đc @@

dễ bị dính lỗi của google, google nó có thể dò nguồn xem của lượt người xem ở trang nào, nếu chỉ qua là xem từ youtube hoặc chia sẻ vào các trang bình thường thì ko sao, nhưng nếu nguồn view nó xuất phát từ mấy trang này là sẽ bị khóa google adsense ngay, mình cũng từng thử các trang loại này rồi và bị banned ngay

Liked cho tinh thần chia sẻ.
Nhưng check dc nguồn refers.
Nếu dùng cho adsense thì dễ ra đảo lắm.

bạn ơi cho mình hỏi làm sao để biết video nào là Featured Videos vậy bạn
là mấy cái video này trong top featured đó bạn, ở trang chủ nó có ghi đó
trang này ko zô đc @@
mình vẫn vô bình thường mà bạn, bạn xem lại mạng có vấn đề gì ko?
Liked cho tinh thần chia sẻ.
Nhưng check dc nguồn refers.
Nếu dùng cho adsense thì dễ ra đảo lắm.
dễ bị dính lỗi của google, google nó có thể dò nguồn xem của lượt người xem ở trang nào, nếu chỉ qua là xem từ youtube hoặc chia sẻ vào các trang bình thường thì ko sao, nhưng nếu nguồn view nó xuất phát từ mấy trang này là sẽ bị khóa google adsense ngay, mình cũng từng thử các trang loại này rồi và bị banned ngay
cái này chủ yếu dùng lúc đầu để quảng bá thôi...khi đã vào net rồi thì cần gì dùng nữa...mà bạn để ý cái thanh địa chỉ web ấy, nó chỉ thẳng vào youtube chứ ko có phải là xem trên web của nó, xem xong thì nó tự động chuyển qua địa chỉ khác thôi

thank top, có j test.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week