{HungPP} Tuyển REF với chế độ Bonus và ReBack cao

update thông tin,

Tình hình Ref nhận được như sau: ngoài 2 bạn (hntdhntd; blazehtz) ủng hộ site Aumabux thì các bạn còn lại hầu như các bạn đều ủng hộ site GCSInvest

Danh sách Ref cập nhật dưới đây cũng được đưa lê trang đầu để các bạn tiện theo dõi; thanks so much các bạn đã ủng hộ!

thanhptc01 (hungpp)
hungppptc02 (hungpp)
hungpp (hungpp)
u300580 (hungpp)
u120279 (hungpp)
justinkt238
nghiaphancm
blazehtz
thachquangvu
hanglon (bạn chưa click cái nào - sau 5 ngày nhận bonus là tính từ khi bạn bắt đầu click và liên tục trong 5 ngày nha)
gacutcut
hntdhntd
delta104
mmotalkymachine
mmokiennt87 (bạn chưa click cái nào - sau 5 ngày nhận bonus là tính từ khi bạn bắt đầu click và liên tục trong 5 ngày nha)

Chúc các bạn ăn nên làm ra, những ai cuối tuần này đủ 5 ngày click mình sẽ bonus như đã hẹn! thanks các bạn đã ủng hộ!

Last edited by a moderator:
up ngày mới nào, hôm nay vào get bonus Payweb mà hem có được cái nào, Hi vọng lại đặt vào Ref tiếp :D

hôm này không có thêm bác nào ref ủng hộ em à?

Up nào!

bonus và rb cho tớ site gcsinvert đủ 5 ngày click nhé
ID: gacutcut
PP: chữ kí

Last edited by a moderator:
bonus và rb cho tớ site gcsinvert đủ 5 ngày click nhé
ID: gacutcut
PP: chữ kí

Để tránh limit PP để 10h tối chủ nhật mình Bonus cho bạn nha,

có 2 bạn đủ 5 ngày click là : gacutcut và bạn hntdhntd, và có 3-4 bạn gì đấy là đủ 4 ngày click rồi, Tất cả lùi cho mình đến tối chủ nhật mình Bonus cả nhé. Tối chủ nhật ai mà đủ 50 click rồi mình cũng Reback luôn.

Mình sẽ tự động Reback, các bạn nhận được thì up cái proof lên đây cho tăng thêm uy tin cho mình là cam ơn các bạn lắm rồi :)

Thanks vì đã ủng hộ, cái site mới update là Mauibux ai mà chưa chơi thì ủng hộ mình tiếp nha. Thanks again!

---------- Post added at 03:41 AM ---------- Previous post was at 01:50 AM ----------

up một phát nữa cho anh em ủng hộ nào!

Trưa hè có khác, Ve kêu đau hết cả đầu => hậu quả là không thể nào mà chợp mặt được một lúc để tối còn xem Bacar vùi dập MU :D

up một phát rồi về đi ăn cơm nào, tiếp tục vào ủng hộ mình nhé! Thanks all!

Tối chủ nhật khoảng 10h mình sẽ Bonus cho mọi người bạn nhé, vì login vào PP để Bonus từng người một thì dễ bị limit lắm, mình đang bị limit 1 acc rồi.

tối chủ nhật ai đủ 50 click rồi mình sẽ Reback luôn, ai chưa đủ chịu khó chỉ nhận mình bonus (nếu đủ 5 ngày click) và nhận reback vào tuần sau nha!
Thanks mọi người đã ủng hộ!

up phát nữa nào, đợi đá bóng anh em tranh thủ ref giúp tớ thêm vài phát nữa đi! :D

Chúc mừng Bacar của ta thắng trận trở về! haha!

---------- Post added at 04:14 AM ---------- Previous post was at 03:41 AM ----------

up phát nữa, đã tuyển lên site thứ 4, anh em ủng hộ mình tiếp nha!

Chờ đến tối nay nhận bonus, thanks chủ thớt trước nhé
Hix, có j check xem mình ref trang mauibux.com ko nhé !

Cho hoi minh an vao cho nang cap tai khoan cua trang amubux sao van thay no bat tra tien thay , sao ban bao la free

Thông báo, Tính đến thời điểm này đã có 8 người đủ 5 ngày click mình Bonus luôn 8 bạn mỗi bạn 0.2$
Rất tiếc chưa có ai đủ 50 clikc để mình Reback luôn. các bạn cổ gắng click để nhận Reback vào tối CN tuần sau nhé!

Ai nhận dc bonus thì vào đây up cái proof coi như là up giúp mình để có thêm đồng đội!

đây là tình trạng hoạt động mời anh em xem qua

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

Chờ đến tối nay nhận bonus, thanks chủ thớt trước nhé
Hix, có j check xem mình ref trang mauibux.com ko nhé !

Mauibux của mình chưa có tên bạn trong list ref bạn nhé!

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

Cho hoi minh an vao cho nang cap tai khoan cua trang amubux sao van thay no bat tra tien thay , sao ban bao la free

hic hic, lần sau bạn gõ tiếng việt có dấu nha, mình phải đọc mãi mới hiểu ý bạn muốn hỏi gì, :D

trang Amubux bạn chỉ cần đăng ký trước ngày 01/6 là acc của bạn tự động được nâng cấp lên acc Ultimate trong vòng 1 tháng rồi bạn. bạn mà bấm vào phần nâng cấp acc nữa thì đương nhiên nó bắt trả tiền. vì đấy là một hành động như kiểu mua hàng mà, tình trạng acc của bạn đang là Ultimate rồi
Để kiểm tra tình trạnh acc bạn login vào acc rồi bấm vào Account Summary sau đấy nhìn sang cửa số bên phải, phần Membership: nó sẽ hiện thị bạn đang là acc gì? dòng dưới là thời hạn của level acc đấy!

thanks bạn đã ủng hộ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,803
170,878
Latest member
tonybebe
Back
Top Bottom