Huhu ĐẾn chỪng nào lr mỚi Đc làm tiẾp :((

Status
Not open for further replies.

kellycorde

Banned
Reactions
91
MR
0.000
HUHU TỚI HÔM NÀY MÀ NÓ VẪN CHƯA REQUEST ĐIỂM CỦA MÌNH, PAYMENT LÚC 3$ H LÀ 22$ RỒI. MÌNH THẤY ANH EM PP + WMZ ĐC TIỀN MÀ MỪNG CHO MỌI NGƯỜI WÁ.
MÌNH LẬP TOPIC NÀY CHO ANH EM LR, AI CÓ HÌNH POST LÊN:

[/IMG]

HUHU THÀ NÓ REQUEST ĐIỂM THÌ DÁM LÀM TIẾP, TỐI H CẢ TUẦN RỒI CHƯA REQUEST.
THẰNG ADMIN MÀY REQUEST CHO TAO AN TÂM LÀM TIẾP CÁI :binhsua122::binhsua122:

mình cũng mún mail cho thằng admin lắm , mà thấy mail cho nó thì nó ban acc ngay, chả khác nào lạy ông tui xài soft

Mình cũng LR, thôi thì chờ tiếp vậy bạn, nó đã pay cho WMZ thì LR sẽ có,vấn đề là time thôi, mình với bạn cùng chờ :) Chúc các bạn xài WMZ có 1 ngày vui vẻ :)

mình cũng mún mail cho thằng admin lắm , mà thấy mail cho nó thì nó ban acc ngay, chả khác nào lạy ông tui xài soft
Có vụ mail là bị ban nữa hả =)) . Mềnh lỡ mail cho nó mất rồi :( . Chết thật =))

Có vụ mail là bị ban nữa hả =)) . Mềnh lỡ mail cho nó mất rồi :( . Chết thật =))
Mail về tiền bạc sẽ bị baned ko có 1 cảnh báo....

thôi thì bác cố gắng đợi đi.a/e dùng LR cũng đang chết đói cả mà.đọc cái topic nguyên nhân pay $ chậm nó ghi là delay mà bác:(( buồn thối ruột.LR ơi về đây với a.:D

thấy mọi người đc trả tiền thì em cũng bớt lo 1 phần nào, có lẽ thằng admin đang cố gắng thu mua LR để trả cho anh em :D

Mail về tiền bạc sẽ bị baned ko có 1 cảnh báo....

trc h mình mail cho nó 2 lần về tiền bạc rồi mà acc mình vẫn sống khỏe nè bạn ^^
tóm lại là hên xui thôi ak

AX có vụ viết mail về tiền bạc là bị band ah các bác, thằng admin này chó thế, contact nó ko hỏi về tiền thì chẳng lẽ hỏi con vợ nó đang làm j ah`````
:binhsua122::binhsua122:

AX có vụ viết mail về tiền bạc là bị band ah các bác, thằng admin này chó thế, contact nó ko hỏi về tiền thì chẳng lẽ hỏi con vợ nó đang làm j ah`````
:binhsua122::binhsua122:
HAHA =)) Đúng đúng ! Mail ko hỏi tiền thì ko lẽ hỏi nó là "chị nhà và các cháu dạo này có khỏe ko àh" :m146:

ô hay nhỉ, thế giờ ghét ai mà biết tên mail của người đó thì cứ nhờ thằng Admin pix band giúp. :binhsua141:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week