Matrix http://www.stableandprofitable.com 2.2%/day nhanh chân đăng ký dc tặng 10$ minpay 1$

Status
Not open for further replies.

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Phone Number
Call me! Call me!
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Anh em vào đăng ký thằng này http://www.stableandprofitable.com/index.php?ref=53
Site đang bonus 10$ free, đăng ký và mua ngay một pos
Hiện cycle theo theo tự vị vậy rất nhanh được cycle.
Mua một pos bằng 10$ free để ăn cycle rồi lại mua tiếp, chưa dep tiền vội nhé xem tình hình thế nào đã vì site khá cùi

Để mua pos:
Chọn purchase Positions > Chọn Daily Earning plane > chọn mua loại pos 10$.

Min rút thấp 1$, phí rút 3%, không có phí dep.
Dep cổng nào nhiều thì rút về cổng đó, sử dụng stp, ego, lr, pm.
các bạn nhanh chân đk để dc hưởng cylcle nhé
mod cho chậm pr dep ít phút nhé
loại này k bít sao anh em rảnh cứ ref cho zui khoan đep vội mình thử rút comic coi nếu rút dc rcb 100% lại cho các bạn
đã có proof
Date: 5/1/2013 6:04 PM
Batch: 142260319
From Account: U4454790 (lyrica.futaba)
Amount: $2.33
Memo: N/A

Thank you.

Last edited by a moderator:
Không vào nổi gmail mà hoàn tất đăng ký.
Thôi xem mai ntn vậy h ngủ thui ^^

bên yourdailyshare vừa ăn dc 1 cái cycle dc 5$ :D,min rút là 20$, thằng stable này min có 1$,ăn dc 1 cycle là rút dc rồi (nếu rút dc :D)

k biết gì tự nhiên thấy hay hay vô đăng kí cái mua cái plan. rồi sao nữa bác chỉ e với hihi

k biết gì tự nhiên thấy hay hay vô đăng kí cái mua cái plan. rồi sao nữa bác chỉ e với hihi

thì để thế ngắm chơi cho zui chứ làm gì nữa đâu.chờ xem mai có proof k nếu có thì dep vào chơi còn k thì thôi.

thì để thế ngắm chơi cho zui chứ làm gì nữa đâu.chờ xem mai có proof k nếu có thì dep vào chơi còn k thì thôi.
hehe có gì bác buzz yahoo: vuammo em phát nhé. sợ e đãng trí quên. e ref bác nick xhuydk đó

Nhanh vãi, vừa đăng ký qua mail. tính lên đây mà ông này chơi trước. chúc may mắn ^^
không hiểu tháng này là tháng gì mà mới mồng 1 đã vài ba site kiểu này rồi.

anh em vô đăng ký thoải mái đê, cheat lấy tiền ref ;))
mấy site này chớ đập tiền vào ;))

admin sợ roài, hết 10$ nhé ;) :
Removal of The $10 Sign Up Bonus
Dear My Family,
I'd like to apologise everyone for this bad news. By giving out free $10, I've witnessed a few people abusing and taking too much advantage over this by registering over 50 accounts (seriously), just to inflate up the referral commissions. This will greatly damage our stability in the long run, so I'd like to announce this removal of sign up bonus.

I sincerely apologize for any inconvenience.

Regards,
Lyrica

Meet me on Skype: ririka.futaba
Meet me on Facebook: http://www.facebook.com/lyrica.futaba/

đệck.. vừa đăng ký xong thỳ hết 10$.. đen quá :binhsua159:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,071