Tutorial http://tokenwall.com/

Bác phải hiểu rằng, với các kỹ thuật của bác cũng sẽ vô dụng nếu càng đông thì vip72 toàn ip cũ, nếu ko có ip fresh thì làm ko đc đâu :v, em nói với đúng lương tâm thôi, ai gạch đá xin chịu :)
Thế ip mới thì xài tool gì bác nhỉ. Hay chỉ có mỗi Escost mới ngon:(

Bác phải hiểu rằng, với các kỹ thuật của bác cũng sẽ vô dụng nếu càng đông thì vip72 toàn ip cũ, nếu ko có ip fresh thì làm ko đc đâu :v, em nói với đúng lương tâm thôi, ai gạch đá xin chịu :)
Mình có cách ko chơi vip72 nhé chưa bh chơi vip72 cả nhưng cái này mình ko share dc.

Đâu bác nào muốn chiến token thì vào đây . Cao thủ nào nói tool 6 củ ko làm được nữa thì đi học hỏi thêm nhé vẫn đang làm bình thường nhưng cần nhiều kĩ thuật hơn thôi . Mấy bố có chịu tìm hiểu đâu .
Bro cho em hỏi, lỗi vân tay khi chơi tokenwall là sao ạ :mad: Cũng tool 6 củ ạ

Cái gì share được thì share nhiều cái không share được :)))
Vậy nếu nhiều cái ko share đc, thì ng khác có quyết định lao vào token ko ạ :D, Em xin lỗi vì em hỏi hơi nhiều :D, nếu mà bác thấy ....(đại loại là ko hay ấy) bác nói em nhé, em sẽ dừng ạ :D

serie sai ạ :), check imei thật nhé :p, em có công thức để tính imei đây :p
Thím hộp cho em nghiên cứu phát :-* Thanks thím :-*
máy xịn quá ý mà. mình dùng 5c pass bình thừơng cơ mà rate thấp ko làm nữa:(
Giờ đói rồi thím ạ :( Tool 6 củ chắc chỉ có thể làm app hoặc đi làm thuê thôi. Làm net solo là vỡ mặt :'(

ai an ref dc token thi pm minh nhe
minh can tut nay lam
hau ta manh me luon

Vậy em xin hỏi, khi bác nhận dạy những người khác như nói ở trên, bác có share cách ấy ko :D
cẩn thận scam đó - tới bây giờ vẫn chỉ là chém gió thôi - keu dể lại yahoo mà có thấy hắn pm đâu :eek:

làm mãi k đủ min pay, lao vào làm gì :(

Attachments

172.8 KB · Views: 159

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,801
Latest member
kimbuntn

Most viewed of week