New http://expays.ru/ - Kiếm tiền tự động không cần làm gì

mmowant

Junior
Reactions
15
MR
0.000
http://expays.ru/ là một site của Nga nên nó sẽ pay và dep trên ví Payeer nhé. Bác nào chưa có thì Click vào đây đăng kí. Dạo này trào lưu kiếm đồng RUB hơi bị kinh :D ( Dùng chrome hay coccoc để chuyển sang tiếng anh hay tiếng việt nhìn cho dễ nhé. Để bác NGa Ngố nhìn loằng ngoằng lắm :D)
Bản chất của site nó hoạt động có phần giống như treo máy kiếm tiền tức là bạn mở site đó lên xong để đó tiền sẽ tự động chạy và tăng dần trong tài khoản của bạn. Nhưng treo như này thì kiếm được lâu lắm. Để kiếm được nhiều thì Nó có một hình thức bonus thêm đó là mua GHS ( như đào BTC ý). GHS sẽ tăng thêm lợi nhuận cho bạn. Nếu bạn có nhiều
Sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn cách chiến.
Đầu tiên Click vào đây đăng kí. Việc đăng kí cũng đơn giản thôi. Điền mail , ví payeer, password vào là OK nên mình ko nói nữa. Đây là giao diện site e nó

Ngay khi đăng kí xong các bạn sẽ được tặng 1 GHS ( Cái GHS này là cái gì thì mình sẽ nói sau). Giờ thì các bạn có thể tắt đi, rồi thi thoảng vào để thu tiền vào tài khoản. Để thu tiền vào các bạn ấn Mining nhé hoặc đăng nhập vào và để nó đấy cho nó tự chạy ( giống kiểu autosuft ý) tất nhiên treo nó sẽ đc nhiều hơn là tắt đi.
Để có thể kiếm đc nhiều hơn thì các bạn đầu tư mua GHS là gói bonus thêm cho số tiền bạn kiếm được. Mỗi GHS sẽ đem lại 1% lợi nhuận mỗi ngày và hoàn toàn tự động ( chính vì thế mà bạn ko cần treo vẫn có tiền đấy). Nếu bạn có tiền nhiều bạn đầu tư mua nhiều GHS sẽ đem lại nhiều lợi nhuận hơn. Giá GHS hiện tại là 18.22 Rub. Giá này sẽ tăng giảm biến động từng h. Còn nếu bạn có ít tiền hoặc chơi Free thì chịu khó treo sau khi có đủ tiền thì mua GHS. Xong lại treo, đủ tiền lại mua GHS. Cứ như thế đến khi số lượng GHS nhiều thì tiền sẽ nhiều :D. Khi có nhiều GHS roài thì ko cần treo nữa mà chờ tiền về tài khoản thôi . kaka
Sau khi có tiền rồi thì rút về Payeer rồi muốn làm gì tùy bạn :D. Min pay là 5rub nhé
Ngoài ra còn một cách nữa đó là các bạn có thể chia sẻ link ref của mình cho người khác đăng kí theo. Với mỗi ref bạn sẽ được 50% hoa hồng. Để lấy link ref các bạn click vào hình người cạnh logo ý
Cùng nhau kiếm tiền thôi nào

up

up

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week