Matrix HQ RevShare - hqrevshare.com

chém gió thì cũng phải chém vừa vừa chứ :oops: bác mua acc ko em sell rẻ cho ở đó mà site ngon
tại vì mình chỉ chơi bằng PP nên thấy nó vẫn pay đều :D
Tiền vẫn về đều nhé các thím

Last edited:
xác minh như nào nhỉ :oops: nói thì nói 1 cách cụ thể đi bác chứ cứ add mail vào with nó lại lấy cớ cho ra đi acc nữa :oops: thì .............
nghĩa là mail pp của bác chưa add vào HQ và chưa thực hiện giao dịch nào trên hq và phải ver rồi nha

Cái này có nghĩa là bây giờ acc pp dùng để dep tiền vào hq thì không đc rút bằng acc pp ấy đúng k.mà pải add maill khác vào acc pp để rút trong hq đúng k bạn.
bác dùng ac pp từ trc thì cứ thế mà rút thôi

sao cái pp cũng mình k veri được nhỉ :( k thêm thẻ vào thì ko đc,thẻ thì có nạp tiền vào rồi,có đki internetbanking rồi,mà nó vẫn k veri đc,có ai giúp ko :((

sao cái pp cũng mình k veri được nhỉ :( k thêm thẻ vào thì ko đc,thẻ thì có nạp tiền vào rồi,có đki internetbanking rồi,mà nó vẫn k veri đc,có ai giúp ko :((

ver PP trong 5 phút mà làm gì khó khăn vại :oops:

Pp Rút lúc trưa chiều đã về . Nhanh quá . Cơ ma không huỷ được cái lệnh pm nhỉ

Xác nhận đã nhận dc bằng pp pending tầm 3h

HQ Advertising sent you $98.00 USD xác nhận pay qua PP :rolleyes:

giờ tình hình site nó như nào vậy m.n ? tháng trước dep thử 15$ . . mà giờ nó minpay 20$ :( . lãi ngày thấp quá

Last edited:
rút hết xu rồi out thâu ko đu nữa :rolleyes::oops:

trước nạp bằng PM
giờ add thêm cổng PP nhưng không dep chút tiền nào bằng PP thì có rút dk qua PP ko các bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom