Matrix HQ RevShare - hqrevshare.com

Đảm bảo giờ này pp của nó đã hết $ rầu
Dis cũng k ăn thua lắm

không còn tiền cũng phải dis thôi. đằng nào cũng mất nếu thành công thì đc 1 ít. mà pp nó cho dis 180day thì chắc chắn nó phải có cách đòi tiền chứ.

PayZa và STP văn trả ngay lập tức mà, với lại admin Han vừa có chuyện buồn gia đình nên chưa giải quyết đc, các bác cứ đợi 1 thời gian đi, PP vẫn trả đó, mình xài PM còn chưa lo

PayZa và STP văn trả ngay lập tức mà, với lại admin Han vừa có chuyện buồn gia đình nên chưa giải quyết đc, các bác cứ đợi 1 thời gian đi, PP vẫn trả đó, mình xài PM còn chưa lo

PZ, STP nó thiết lập trả tự động chứ nó có trả tay đâu mà ko instant. Còn cái trả tay thì lâu vl ra. thậm chí là pay chọn lọc :D

Nó có cho ảnh chứng minh vụ chuyện buồn gia đình a mà bác biết được nó là sự thật :D. Bác xài PM thì có lo cũng làm được gì. Nó mà ko muốn trả thì làm được gì nó,

Trừ khi nó show ảnh chứng minh, Còn ko tất cả chỉ là hành động kéo dài thời gian thôi. o_O

vậy nếu nó muốn scam thì nó trả 2 công kia làm gì, mình vẫn tin hQ sống lâu dài

Có biết tại sao nó trả 2 cổng kia ko :D Vì 2 cái cổng kia dep ít, Nó phải tiếp tục trả 2 cổng kia thì mới có lý do hợp lý để câu giờ. Không pay thì giờ mà nó ăn 1 đống dispute từ Pp sẽ ăn limit và Pp hold tiền lại rút về bằng niềm tin.

Do nó còn trả 2 cổng kia nên chưa ai dám dispute, Vì nó còn pay kể cả là ko pay qua Pp thì dis sẽ thua 100% :D

P/s: bác cứ tin thôi. :rolleyes: Em chỉ trình bày quan điểm cá nhân. Đúng hay sai có chúa mới biết

Ko RB cho anh à?cũng ko thấy báo lại gì là sao?
Bác yên tâm. Lát nữa tiền về send luôn cả HQ và EBP một thể. Vì có mấy anh em nữa cũng vừa Dep vào bên EBP nên em rút 1 lần để send luôn. Lúc nãy nhắn tin trên FB qua phone nhưng bị lag. Sorry bác.

chuẩn bị ra đê thâu mà nghe nói "bất đông sản bờ đê" h có giá lắm nhiều đại gia đang chạy đua kiếm slot trống bên bờ đê :oops:

chuẩn bị ra đê thâu mà nghe nói "bất đông sản bờ đê" h có giá lắm nhiều đại gia đang chạy đua kiếm slot trống bên bờ đê :oops:
haha,bác nói chuyện hài ghê :)) chắc em cũng phải kiếm lô đất gần bờ đê thôi :))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom