Matrix HQ RevShare - hqrevshare.com

bác có tái ko, hay rút 100% vậy bác :v

rút 100% thì ko phải phong cách của Hổ Ca

chuẩn cmnr :v mà giờ bác dự là btc tăng lên bn vậy bác, thấy rate nó tăng giảm ở mức 260-270 hoài, e cũng muốn ôm bom lắm mà ko có vốn :v

giá sẽ còn down mạnh trước khi lên lại đỉnh núi. TÓm lại time này vô cùng nhạy cảm vì nó vô cùng trùng hợp time 2 năm trước khi bitcoin bắt đầu leo lên mốc huyền thoại 1k$.

giá sẽ còn down mạnh trước khi lên lại đỉnh núi. TÓm lại time này vô cùng nhạy cảm vì nó vô cùng trùng hợp time 2 năm trước khi bitcoin bắt đầu leo lên mốc huyền thoại 1k$.
vậy ra bác đag chờ cơ hả bác, mà lúc đấy giá leo thang thì bác bán cho ai, lúc đấy sợ ngta cũng chỉ bán ra như bác @@ e nhớ đợt rate 1k$ cũng có 1 site auto vn mua bán btc mà chả thấy ai gd :v

vậy ra bác đag chờ cơ hả bác, mà lúc đấy giá leo thang thì bác bán cho ai, lúc đấy sợ ngta cũng chỉ bán ra như bác @@ e nhớ đợt rate 1k$ cũng có 1 site auto vn mua bán btc mà chả thấy ai gd :v
ẹc sợ ko có chỗ bán là sao @@

btc-e.com <<<

Mấy site Revshare hot chạy lúc tháng 8 toàn admin có gốc châu Á ko nhỉ :D?

tiền vẫn về trong 1 nốt mhac ko đc bác pm facebook admin mha admin sẽ giải quyết cho bạn
PM admin Han rồi nhưng không có hồi âm. Gởi mail thì có hồi âm nhưng sau đó im luôn. Hôm qua chủ nhâjt để đợi tới trưa nay coi thế nào

tiền về trong vòng 1s :D, các bác cho hỏi, cái credit nó tặng kèm theo mỗi gói là thế nào vậy, có sử dụng được không, sử dụng có ảnh hưởng gì tới gói ad ko

Có ai inbox FB admin nó đc ko. Mình điền sai số U thanh toán. Giờ gửi ticket và inbox FB mà mãi ko thấy hồi âm. Bọn này sp chán vãi.

trang này hơi nặng thì phải mình đăng nhập bằng wifi điện thoại phát mà ko thể vào nổi, các trang khác vẫn vào vô tư

Úp cái proof còi đầu ngày
Chúc các bác kiếm nhiều xèng

The amount of 13.46 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9260917->U9652827. Memo: API Payment.. Date: 23:48 20.10.15. Batch: 106039453.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back