HYIP hourlyzone.com LÃI 35% 1 GIỜ TRONG 3 GIỜ

lelen

Hero
Reactions
315
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chuyện mà chục ng chơi và vài ng bị pending vài ng rút được là chuyện bình thường ở hyip . Sao lại so sánh và nói như thế nhỉ :T
Mình bị lên đây nói cho mọi ng biết. Chứ có gì đâu mà b ý sỉa sói. Buồn cười :p

Mình bị lên đây nói cho mọi ng biết. Chứ có gì đâu mà b ý sỉa sói. Buồn cười :p
mình thì thường cũng thế thôi :D chơi chung site bị pending thì vào nói mọi ng để cánh giác :D còn mọi ng rút vẫn dc mà mình bị pending là hiểu dính random rồi :D nên cũng chịu chúc mọi ng may mắn thôi :D . Nói chung :D Guns xem lại cách cư xử của bạn đi ^_^

mình thì thường cũng thế thôi :D chơi chung site bị pending thì vào nói mọi ng để cánh giác :D còn mọi ng rút vẫn dc mà mình bị pending là hiểu dính random rồi :D nên cũng chịu chúc mọi ng may mắn thôi :D . Nói chung :D Guns xem lại cách cư xử của bạn đi ^_^
Dạng site lãi giờ trước nay mình không chơi. Mới tham gia được tầm 5site thôi. Nhưng cũng hiểu cái tình trạng paid random thế nào. Bạn ấy lão làng mà phát biểu buồn cười.

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
Dạy đời đấy à

cái này mình trả có dậy đời ai cả ^_^ chỉ nói đúng như mình nghĩ và mình đã từng làm và từng bị mà thôi :)) .Và cũng chỉ góp ý cách nói chuyện của bạn thôi :)) giống như bạn vừa rep câu hỏi trên :D
Khi nào hiểu ý người khác nói gì thì mới có chính kiến nhé. Cậu có hiểu ý tôi nói ko mà phát ngôn bừa baix thế. Cậu cứ lấy ý chủ quan của cậu để áp đặt người khác à? Thôi nghĩ nhé ko nói tiếp. Thân!

Còn 2 bạn chưa nhận RB cho số U nhé
dep tiếp phát nữa:

Theo bác phát nữa 10$ PM. Số U nhận RCB: U7297649. User: xuannam0202
Sent Payment: 10.00 USD to account U11672494 from U7297649. Batch: 129797253. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to hourlyzone.com User xuannam0202.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week