HourlyMonitor - Ancient

Thực ra huy hiệu xấu hơn. Mà chưa chắc đc

Ko xấu hơn tí nào đâu bạn nhé, bởi vì BQT còn đang hoàn thiện các mẫu huy hiệu, logo, những mẫu được đưa ra thử nghiệm nhưng chưa có quyết định chính thức. Nên các bạn cứ cố gắng lên dc bậc nào tốt bậc đó.

ps: bật mí là mình vừa xem thiết kế và huy hiệu Ancient trong Thread của 1 Mod trong topic BQT, mình khẳng định là mẫu mới đưa ra nó đẹp và nổi hơn là Legendary nếu được áp dụng, thậm chí nó còn đẹp hơn huy hiệu Vip đang được thiết kế nữa :( :( :(
Nên mọi người cứ mạnh dạn và hào hứng đăng ký đi nha

Chúc bác sớm lên chức nhé :)

Ko xấu hơn tí nào đâu bạn nhé, bởi vì BQT còn đang hoàn thiện các mẫu huy hiệu, logo, những mẫu được đưa ra thử nghiệm nhưng chưa có quyết định chính thức. Nên các bạn cứ cố gắng lên dc bậc nào tốt bậc đó.

ps: bật mí là mình vừa xem thiết kế và huy hiệu Ancient trong Thread của 1 Mod trong topic BQT, mình khẳng định là mẫu mới đưa ra nó đẹp và nổi hơn là Legendary nếu được áp dụng, thậm chí nó còn đẹp hơn huy hiệu Vip đang được thiết kế nữa :( :( :(
Nên mọi người cứ mạnh dạn và hào hứng đăng ký đi nha
Có tinh thần hơn rùi đó. Thanks thông tin quan trọng nhé @thachthao
Chúc bác sớm lên chức nhé :)
Cảm ơn nhiều nha @MrChaosq10

Chúc bạn sớm lên cấp mới :)

Thế dạo này còn chơi hyip hay investment matrix nữa không? ít thấy lên và chia sẻ cho anh em.

Ủng hộ bác .

Đã like vào #1 cho thớt nhé. Không có gì đâu thớt @HourlyMonitor :D
Rất cảm ơn bác đã ủng hộ thớt. 1 Like của bác cũng có thể góp 1 phần giúp thớt khỏi phải tạo lại topic :D
vote cho bác 1 like lên sớm nghe :)
Cảm ơn bác @dark89 nhá. Nhờ có 1 like của bác mục tiêu của em đã gần hơn 1 chút

chúc thớt sớm lên cấp mới nhé!

Vote nào, em chúc bác nhảy kép 2 cấp thành công trong lần này, bỏ qua Legendary lên thẳng được Ancient nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,573
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom