SCAM hourbitclub.net

Ngủ đi cho quên sự đời bác ơi :(:(:(
Dep xong đã đi ngủ rồi, tự dưng nhớ tới 50usd cúng thằng instant lại tức anh ách mắt mở thao láo nên dậy rút tiền từ thằng này cho đỡ tủi, vào chả thấy lãi đâu,lò dò vào group thì thấy thông báo scam to oạch của bác @Huycan . Chắc còn phải mớ về nó mấy đêm nữa ấy chứ :(

Dep xong đã đi ngủ rồi, tự dưng nhớ tới 50usd cúng thằng instant lại tức anh ách mắt mở thao láo nên dậy rút tiền từ thằng này cho đỡ tủi, vào chả thấy lãi đâu,lò dò vào group thì thấy thông báo scam to oạch của bác @Huycan . Chắc còn phải mớ về nó mấy đêm nữa ấy chứ :(
Cũng như bác , mà rút thèn này đc 8$ vs 2$ rcb , cũng còn vớt vác đc tí , cay nhất thèn instant

thằng instant có lẽ rất nhiều người dính chưởng. Mình cúng nó 80xu, vãi gạo, hết vốn trong ngày hôm nay rồi:(:mad:

Mà s vẫn có người rút đc nhỉ

Những người dep sau hình như đều được pay, chỉ có ai đưa đầu vào trước là bị dính đạn thôi. Hình như thấy dân tình report quá nên ad rét mà change plan hay sao ấy, thấy có bác dalat nữa mà :rolleyes:

Hầy may rút kịp. Nhưng hôm qua dính thằng carindustryinv.com 20$. Thằng optimabit.biz 10$ hiuhiu. Ăn cam liên tục

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom