SCAM Hourbitclub - Lãi giờ - Greenbar

I received my RCB, Viking. Good luck. Have a good night!

Các đồng chí ấy biết của admin lightbitcoin mới vào mạnh vậy. Copy bản dịch của trang review HYIP

WHOIS:
nãy thấy rồi. nên e mới sợ. 2 3 site chơi quá đẹp mà làm 1 cú ăn đậm xong rửa tay gác kiếm cũng được phết

Instantly Paying
Hello vikings.

$0.00050000 has been successfully sent to your PerfectMoney account U10253714.
Transaction batch is 160254252.
Hello vikings.

$0.00050000 has been successfully sent to your Bitcoin account 1Ncw1pPCrDjRio4KUh34bbqrQ6A3WX
PnTw.
Transaction batch is 25bc19995324d5398c204f8cb1a525cd679445a768b190e54a25e73a5d22c246.

là sao hả bác, nó request rb hộ bác hả :D
Uh. Request hộ bằng ví của nó, cũng do mon trả RCB chậm quá làm cho nó cơ cơ hội:oops: Lần sau phải cẩn thận thông tin hơn một chút mới được.

Bà nó hôm qua e cũng bị bên myhyips. Má gửi request mãi ko được nhìn xuống thấy có thằng khốn nào nhận hộ rồi. Hi vọng ko phải dân VN. Nhục quá

Bà nó hôm qua e cũng bị bên myhyips. Má gửi request mãi ko được nhìn xuống thấy có thằng khốn nào nhận hộ rồi. Hi vọng ko phải dân VN. Nhục quá
chắc chắn là có thằng nào trong forum rồi

contact myhyip luôn lúc chưa trả rcb thì vẫn được
Chủ quan đi ăn xong về request ai ngờ gửi mãi ko được. Ko biết thằng quái nào kiếm đâu rs tên vs list dep nên nhận hộ bằng PM nó. Mail vs nó cả đêm nó bù cho 50% RCB. Mụ nội nó chơi bẫn ko chịu được

kiểu này dân vn rồi, lâu nay e cũng thắc mắc add số u nhận rb khác u dep thì các mon có trả k chứ ngta nhận hộ thì sao, mà nghĩ nó đâu biết mình theo mon nào đâu vs nó phải chực chờ ở site xem list dep ms biet dc. túm lại đổi tên nhất là đừng trùng vs trên trên forum, e biết acc bác chinh vs bác khoang lang đấy :)))

kiểu này dân vn rồi, lâu nay e cũng thắc mắc add số u nhận rb khác u dep thì các mon có trả k chứ ngta nhận hộ thì sao, mà nghĩ nó đâu biết mình theo mon nào đâu vs nó phải chực chờ ở site xem list dep ms biet dc. túm lại đổi tên nhất là đừng trùng vs trên trên forum, e biết acc bác chinh vs bác khoang lang đấy :)))
may lần này nó cắn trượt , mon thì k biết số U mình dep vào site đâu , từ nay chắc phải đổi info rồi , kẻo lần sau nó cắn trúng thì đau lắm

Hình như nó đâu biêt số U mình dep trên site. Tên thì do thói quen nên thường để giống nhau. Mấy site có list dep nó canh mình dep xong mang qua mon nhận hộ rcb luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom