Help HotFile không trả tiền Acc bị report DMCA lần 2

hết hy vọng rồi.nghỉ chiến thui :(

tạm thời ko nên spam! chờ động thái kiện tụng và đợi xem nó có pay nốt cho ko! 2 tháng rồi ko có xu nào! chết đói toàn diện! bát cháo loãng với hành mà cũng ko có!

:binhsua07: acc tớ hôm nay bị accout suppen chả hiểu lý do vì sao :binhsua88:

theo như một số nguồn tin đc biết thì hotfile tạm thời chưa payout cho những acc đã bị DMCA lần 2 để còn chờ đợi trong vụ kiện tụng! nếu cần thiết thì HF sẽ trích số tiền mà khách hàng làm đc để đền bù do lỗi vi phạm bản quyền! và rất có thể anh em sẽ ko đc paid! now chỉ biết ngồi cầu nguyện tiếp!

theo như một số nguồn tin đc biết thì hotfile tạm thời chưa payout cho những acc đã bị DMCA lần 2 để còn chờ đợi trong vụ kiện tụng! nếu cần thiết thì HF sẽ trích số tiền mà khách hàng làm đc để đền bù do lỗi vi phạm bản quyền! và rất có thể anh em sẽ ko đc paid! now chỉ biết ngồi cầu nguyện tiếp!
cũng có lý nhỉ..
hnay vẫn khôg dc sale nào.hwa thì rõ ngon,ảo lòi..

đệch bà nó,vừa bị dính một phát.tổng là 2 phát rồi.chắc đến mai không vào stats được nữa,chụp lại cái ảnh làm kỉ niệm.bỏ HF.tạm nghỉ PTU.học hành đã

Đậu Mía Thằng Leakid

Last edited by a moderator:
gạch thoải mái.em xác định nghỉ rồi.up cho các newbie có tinh thần spam =))

Last edited by a moderator:
hehe,chuyện lạ đã xảy ra ,sau khi bị closed aff ngày 22-3 vì dính 2 phát DMCA ,ngày hôm wa check lại thì acc tớ đã dc tha,sale từ đó đến giờ vẫn tính ,mình biết có nhiều ae ở đây đang bị hold 1 số tiền khá lớn nên share lại cách mình làm cho ae,hi vọng ae cũng may mắn như mình,cái này mình ko dám chắc nha :D
Tớ vào mục Counter claim ,đọc kĩ và stick vào các ô cần thiết,cuối cùng điền địa chỉ và số dt ,mục đích là chứng minh mình ko có vi phạm bản quyền (và đã xóa file đó đi :D ) ,mục đích chính nữa là remove dc cái report của số file đó đi :D ,bị dính bao nhiều cái report thì làm như thế bấy nhiêu cái =)) remove sạch những cái report đó đi sao cho khi nhấp vào Counter claim thì nó hiện ra thông báo : You don't have any files removed due to copyright claim, or none of them are applicable for counter notification. Xong ,quăng đó và hi vọng sẽ có 1 cú dt ,ai dè hôm wa vào lại thì acc đã dc thả :D
Vậy là có hi vọng 15/4 này sẽ nhận dc tiền còn lại :))
Chúc ae may mắn giống mình :D

Cứ hết tháng hình như nó xóa DMCA đó bác. Em cũng bị dính 1 lần. Giờ vào check ko thấy có nữa.
Chắc lần này mấy acc DMCA 2 lần của tháng trước có thể nhận được. ^.^!
Hy vọng là thế

hehe,chuyện lạ đã xảy ra ,sau khi bị closed aff ngày 22-3 vì dính 2 phát DMCA ,ngày hôm wa check lại thì acc tớ đã dc tha,sale từ đó đến giờ vẫn tính ,mình biết có nhiều ae ở đây đang bị hold 1 số tiền khá lớn nên share lại cách mình làm cho ae,hi vọng ae cũng may mắn như mình,cái này mình ko dám chắc nha :D
Tớ vào mục Counter claim ,đọc kĩ và stick vào các ô cần thiết,cuối cùng điền địa chỉ và số dt ,mục đích là chứng minh mình ko có vi phạm bản quyền (và đã xóa file đó đi :D ) ,mục đích chính nữa là remove dc cái report của số file đó đi :D ,bị dính bao nhiều cái report thì làm như thế bấy nhiêu cái =)) remove sạch những cái report đó đi sao cho khi nhấp vào Counter claim thì nó hiện ra thông báo : You don't have any files removed due to copyright claim, or none of them are applicable for counter notification. Xong ,quăng đó và hi vọng sẽ có 1 cú dt ,ai dè hôm wa vào lại thì acc đã dc thả :D
Vậy là có hi vọng 15/4 này sẽ nhận dc tiền còn lại :))
Chúc ae may mắn giống mình :D
tuỳ acc thui.em bị cái acc từ tháng trước,cũng làm như kiểu này.vừa vào lại vẫn bị suspend .. đen :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back