Spotlight Hotfile đang bắt đầu Scam nhé các tình yêu :nguồn : DigitalPoint. Com

Status
Not open for further replies.
thấy lang_tu... ở trong forum nói là kiểm tra thử từ lâu rồi mà.kết quả cheat hơn 50% từ thời đó.h chắc phải hơn.thôi kệ,, mình vẫn sống nhờ thằng đó là được rồi. ;))
dù sao thì mình ko chơi FS mình thấy mấy cái FFH khác cũng kiếm ăn khá tốt :-" HF die ta lại chuyển sang host khác. Rừng xanh con đó sao phải sợ thiếu củi đốt :D

xxx có vi phạm bản quyền không nhờ =((

có thể đấy, vì những bộ phim (phim nhá, ko phải video đâu) ở nước ngoài đều đc bán đấy, giá khoảng ~10$/DVD, nên rất có thể cũng vi phạm :| (ý kiến chủ quan)

nó chỉ làm căng vụ bản quyền thôi , chứ nó có scam đâu , nhưng nó del nhiều acc thế chắc cũng có khối người không thèm chơi nó nữa :D

Sao nó giống bác onbux bên PTC quá nhỉ. Còn đâu thời hoàng kim cho anh em làm ăn nữa đây

nó chỉ làm căng vụ bản quyền thôi , chứ nó có scam đâu , nhưng nó del nhiều acc thế chắc cũng có khối người không thèm chơi nó nữa :D

ít người chơi HF cang tốt :p nhiều forum nó ban FS FSN nên chỉ có HF là nhiều :p càng kiếm dc tiền =))

hotfile chưa có j là scam cả chẳng qua vụ kiện khiến nó xiết chặt bản quyền thôi , khi nào nó ko trả tiền các acc không bị xóa hãy nói nó là scam

hotfile chưa có j là scam cả chẳng qua vụ kiện khiến nó xiết chặt bản quyền thôi , khi nào nó ko trả tiền các acc không bị xóa hãy nói nó là scam

Ờm nhưng nó trảm 1 k mạng cũng là ghê gớm rầu :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week