Introduce [HOTDEALS] - Kiếm $10-$20 Amazon gift card dễ dàng! có Tut

hehe

[email protected]
xin TUT
mình nghe nói kim cương làm tăng khả năng quay trúng 1$
"Hi, that's a good question! Diamonds and Experience Points at HotDeals.com add up and improve your user ranking. This can help you earn better rewards on our Spin-To-Win Instant Win Game. It also shows other HD users that you are an experienced long-time user. Hope this answers your question"
mình 11 kim cương mà toàn quay trúng con 0,2 đây , quay > 50 lần mà đc có 7$

nhìu bác quay tay cả 10 lần chã dính lần nào, nên cần phải nghiên cứu kinh nguyệt e nó :)))bắn mới trúng dc nhiều :)))

Hôm nay mình sẽ giới thiệu site kiếm Amazon gift card bằng cách spin (quay số) :)
Các bạn vào đây đăng ký: http://www.hotdeals.com/?mktsrc=referral_copylink_53e625ed870ac
hoặc: http://www.hotdeals.com/

Đây là site uy tín nên các bạn yên tâm. 100% safe trên trang scamadviser.com
Sau khi đăng kí trực tiếp hoặc qua facebook thì login vao va chon spin giống như thế này:

sau đó bạn sẽ thấy một bánh xe:

Nhớ khi quay số xong nếu bạn được points, gift card hay kim cương phải click nút "get the prize" nhé, nếu không là mất luôn đấy.

Mỗi một ngày bạn sẽ được quay số 1 lần, nếu muốn nhiều hơn thì pải tốn 100 points

Đây là thành quả sau khi mình quay số được (chỉ tầm 30p thôi đó): 5.4$

Min pay của trang này là 0.5$

fee mỗi lần pay la 0.35$
Các bạn ủng hộ mình nhé. Mình sẽ share tut kiếm point chi tiết.
Thanks!
[email protected]
send tut cho mình nhé

có tut gì đâu mà có mấy người cứ xin hoài :rolleyes:

ai hướng dẫn mình cách mở 1 tài khoản AMZ với

Các bạn chú ý giúp là: " Không cần tạo acc AMZ gì cả, chỉ cần khi redeem gift nhập cái email của các bạn vào thôi, không cần phải email lúc đăng kí acc. "

Các bạn để ý, chứ ai cũng hỏi tạo acc AMZ làm sao, thế nào, loãng topic hết, thanks

Các bạn chú ý giúp là: " Không cần tạo acc AMZ gì cả, chỉ cần khi redeem gift nhập cái email của các bạn vào thôi, không cần phải email lúc đăng kí acc. "

Các bạn để ý, chứ ai cũng hỏi tạo acc AMZ làm sao, thế nào, loãng topic hết, thanks
đồng ý với bác

kim cương làm gì mấy bạn! cho mình xin tut luôn đi bạn
[email protected]

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week