Introduce [HOTDEALS] - Kiếm $10-$20 Amazon gift card dễ dàng! có Tut

Tut đã share thì chắc chắn là nát, mà khi đã nát thì anh em phải chấp nhận từ bỏ thôi. MMO mà, làm gì có cái gì là vĩnh viễn :) Nhất là mấy cái quay xổ số thế này :D

Nhưng các bạn cũng đừng áp đặt suy nghĩ của mình nên người khác, trong cách nói chuyện thì nên nhẹ nhàng hơn. Hơi 1 tí là dùng lời lẽ ko hay là lại xảy ra cãi vã ngay. Tập thói quen trong ăn nói từ trên mạng ảo thì sẽ dần dần thay đổi cả ngoài đời thực.

Cứ thích hổ báo lúc gặp phải thằng hổ báo hơn thì có phải là nhập viện ko :) Xã hội giờ manh động nên càng phải nhẹ nhàng :)

Tut đã share thì chắc chắn là nát, mà khi đã nát thì anh em phải chấp nhận từ bỏ thôi. MMO mà, làm gì có cái gì là vĩnh viễn :) Nhất là mấy cái quay xổ số thế này :D

Nhưng các bạn cũng đừng áp đặt suy nghĩ của mình nên người khác, trong cách nói chuyện thì nên nhẹ nhàng hơn. Hơi 1 tí là dùng lời lẽ ko hay là lại xảy ra cãi vã ngay. Tập thói quen trong ăn nói từ trên mạng ảo thì sẽ dần dần thay đổi cả ngoài đời thực.

Cứ thích hổ báo lúc gặp phải thằng hổ báo hơn thì có phải là nhập viện ko :) Xã hội giờ manh động nên càng phải nhẹ nhàng :)
Thím nói rất chuẩn. Quan điểm của mình là muốn tồn tại thì phải nắm bắt được quy luật của xh. Thay vì ngồi đây than vãn, lên án lẫn nhau thì hãy hành động đê :D

:)) mẹ nó gửi gift card hôm 28, mà đến 31 mình mới vào xem. redem thử thì nó thu hồi cmnr.
vl 180$ chứ ít gì. mấy acc của mình -_-

:)) mẹ nó gửi gift card hôm 28, mà đến 31 mình mới vào xem. redem thử thì nó thu hồi cmnr.
vl 180$ chứ ít gì. mấy acc của mình -_-
của ta nó éo thèm gởi

kì vậy, còn chiến được ko

Hqua nó gửi cái gc về sau 1 tháng. Vẫn redeem đc? Mình cũng chưa bị ban acc nào nữa
bác ref thật hay cheat, mình cheat sau vụ nó ban acc check mail rác, mình cheat gmail + số, ko phải 30 ngày mà tầm 1 tuần nó gửi, 3 ngày sau khi nó gửi mình mới vào mail và redem thì éo đc, acc vẫn login bình thường

ui vừa vào lại thì có 1 gc 3,5$ gửi hôm ngày 2/9 , thì redem đc, chắc cái này phải nhanh tay ko là nó thu hồi

:)) mới nhận 43.3$ nó gửi hôm qua, vừa bán cho nhapamz, hi vọng mai ko bị thu hồi để bác ấy pay cho mình

bác ref thật hay cheat, mình cheat sau vụ nó ban acc check mail rác, mình cheat gmail + số, ko phải 30 ngày mà tầm 1 tuần nó gửi, 3 ngày sau khi nó gửi mình mới vào mail và redem thì éo đc, acc vẫn login bình thường
cheat chứ ref thật đâu mà chơi bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week