• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce [HOTDEALS] - Kiếm $10-$20 Amazon gift card dễ dàng! có Tut

cheat nhiều vào rồi auto 1 lần cho khỏe :D

rút tiền thôi, đợi 30 ngày sau nó pay :(

dư point quá trời, tình hihnf là quay không kịp :D

cần cho ra đi cái acc 200k =5$ nè nhiều coint quá quay không hết , 200k coint đó dùng auto quay hơn 5$ nhé

Vãi beep, rèm trước 15/8 còn chưa thấy mail, 1 ngày quay được có ~20$ chán quá, kim cương thì mỗi nick 1k rồi :eek:

Vãi beep, rèm trước 15/8 còn chưa thấy mail, 1 ngày quay được có ~20$ chán quá, kim cương thì mỗi nick 1k rồi :eek:
20 $ tương đương với 400.000 đ rồi - 1 tháng 12 triệu, đòi gì nữa

Hôm nay mình sẽ giới thiệu site kiếm Amazon gift card bằng cách spin (quay số) :)
Các bạn vào đây đăng ký: http://www.hotdeals.com/?mktsrc=referral_copylink_53e625ed870ac
hoặc: http://www.hotdeals.com/

Đây là site uy tín nên các bạn yên tâm. 100% safe trên trang scamadviser.com
Sau khi đăng kí trực tiếp hoặc qua facebook thì login vao va chon spin giống như thế này:

sau đó bạn sẽ thấy một bánh xe:

Kim cương dùng để redeem, 1 lần redeem tốn 1 kim cương.

Nhớ khi quay số xong nếu bạn được points, gift card hay kim cương phải click nút "get the prize" nhé, nếu không là mất luôn đấy.

Mỗi một ngày bạn sẽ được quay số 1 lần, nếu muốn nhiều hơn thì pải tốn 100 points

Đây là thành quả sau khi mình quay số được (chỉ tầm 30p thôi đó): 5.4$

Min pay của trang này là 0.5$

fee mỗi lần pay la 0.35$
Các bạn ủng hộ mình nhé. Mình sẽ share tut kiếm point chi tiết.
Thanks!
P/S: The gift card will arrive within 30 days, so don't forget to check your inbox!
Exchange inbox must be your registered inbox. (UPDATED FROM SITE)
cho hoi kim cuong dung de lam gi vay ban

mà hình như nó hơi lag ko xài auto dc nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom