Other [HOT] vn.ipanelonline đã trở lại - chỉ cần đăng ký để nhận 0.05$ không giới hạn - proof ngày 23/06

maxinminax

Newbie
Reactions
274
MR
0.000
Chắc nhiều bạn đã biết về vn.ipanelonline, và cũng đã biết site này đã thay đổi giao diện với rule mới 20 điểm/giới thiệu.
Và chắc nhiều bạn cũng thắc mắt từ khi ra phiên bản mới gần như chưa ai đc trả tiền.

Mình sẽ tuyển ref ko giới hạn với bonus 0.05$.

Link đăng ký: http://vn.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=683648

Các bạn báo danh bao gồm:
Họ và tên đã đăng ký
PP

Và đây là proof nóng hổi ngày 23/06, mình chỉ phải chờ mất 2 ngày.

Last edited by a moderator:
đúng rui`,tưởng lại đc an cam ở ph.bản mới này,jo thì tạm yên tâm rồi :D up cho pac' fat'

Mình chừa chơi site này bạn có thể làm 1 topic hướng dẫn đc ko?:D
Trang này mới đổi giao diện nên mình chưa rãnh để viết topic. Bạn cứ đăng ký theo link ở trên, và nếu có thắc mắc gì thì cứ post ở đây, mình sẽ tận tình giúp đỡ

lại ipanel , hơn chục thớt rồi :))
Có gì đâu, 1 site có nhiều người chơi, nhiều người tuyển ref, chẳng có gì đáng cười cả.
Nhiều người đã mất hy vọng ở site này, mở topic vừa giúp mình kiếm tiền, vừa giúp người khác đừng bỏ lỡ 1 site uy tín khi h đang là thời đại scam của PTC thôi

=)) cho rs ip roi reg ko bác .... dc thì em làm phát 20 acc =)) em cũng mới nhân dc 55$ hum nay :D có ai ex dùm ra LR ko

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

ipan lại 100 đ rồi kìa =))chiến típ .. tạp gác PTU nữa =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week