[-HOT-]Trực Tiếp Giải SOD CHAMPION LEAGUE - Giải Thưởng 1200$

Không,. minh doc comment của bạn nghĩ bạn nói ai send cho bạn trước tỉ lê 100 ăn 500$. mạnh miệng quá nên muốn chơi với bạn thôi. Chứ mình thì không dám hô to như bạn, 100 ăn 500$ dau :D
Chú mình thừa biết mấy cai trò samediff này. tỉ lệ thắng thua tuy thuộc vào cách thức bạn làm thôi....

RX: minh cung khogn muon cãi nhau làm gì. mình hiểu cái ý ban muon mở topic này. nhưng cũng nên nói 1 câu công bằng: chẳng có game nào công bằng và cũng chẳng có mấy người chơi nào chơi vui là chính. luật ở đây là ai biết nhiều thì tỉ lệ win càng cao.... vậy thoi.
Stop lai nha RX. mất cong mất tình anh em ^_^

- - - Updated - - -

Minh đính chính cho nè: thứ tự send thì không sai nhưng do LR cập nhập chậm nen history hiện truoc sau. mọi người dúng vì thế mà nói site cheat. đó là do LR.
Luật batch: luon luon tăng khong bao giờ giảm. nên hãy dựa vào batch mà kết luận
Cậu nói sai rồi. Thực chất site nó canh, rõ ràng nếu site nó đưa lệnh mà k canh thì đồng nghĩa với việc trans nào trước sẽ có batch trước. Vì nó dùng API của LR k có chuyện như cậu nói đâu

- - - Updated - - -

SoD ko có quy định time nhé bạn

Bằng chứng là có những bet 1 2s có kết quả

Có những bet có 1 2 phút vẫn ko có kết quả

Có những bet send tiền sau nhưng lại được nhận batch trước... và ....
Thì ý t là nv mà. Vì nó k có time cố định nên nó phải canh time và send batch. Nếu muốn k cheat thì đưa thêm vài cái time send là bảo đảm khả năng trong sạch cao hơn ngay ý mà =))

vụ 0.5 va 500 thì đúng rồi, nó có mánh của nó.
còn vụ time. nó mà set có định 1 time thì mình đảm bảo với cậu nó sẽ không sống đc tới giờ này ^_^ chắc cậu hiểu ý mình.... :D
Nếu bạn tự tin như anh ấy thì chơi 100-200 luôn đi,bạn nói 50/50,tính 100-200 là nhân đôi 50 cho bạn rồi đó.Có tự tin thì mới mạnh mồm được chứ.

cái này thì đã biết từ khá lâu rồi, canh time là batch ra chuẩn ngay mà :)). Nếu muốn chứng minh SOD k gian lận thì k chơi time đê =))))))

chính vì SOD nó delay time khá lâu nên sao ko thể canh đc batch :m131:

Mình nghĩ ở đây ban không nên nói là scam. bạn dựa vào rule để đanh1 giá scam hay không chứ dùng dựa vào cách bạn hiểu. mac dù mình hiểu bạn đang nghĩ gì ^_^ ai cũng mục tiêu vì money cả thôi mà cậu ^_^
Còn mình nói thẳng, với cach thức thằng sameordiff mình vẫn có cach đưa tỉ lệ của nó về 50-50 có khi còn cao hơn.... Còn anh em thua là vì anh em chưa hiểu kỹ về batch lr và cách thức để giải tỉ lệ lose xuống thôi
Mình nói chân tình đó ^_^ RX công nhận không?

Bạn à cái batch lúc bạn send cho admin đâu quan trọng quan trọng là cái batch admin send lại cho bạn mới quyết định vấn đề. Nó cầm đằng chuôi rồi thì bạn canh sao đc :m131:

- - - Updated - - -

Vậy tối qua xảy ra trận đấu giữa ai với ai vậy?Tiếc quá đêm qua ngủ sớm :((

đọc lại #1 đi
P/s: admin luckunluck khẳng định là SOD ko gian lận đc thì chơi 1 kèo vs RX nè :m131:

Bạn à cái batch lúc bạn send cho admin đâu quan trọng quan trọng là cái batch admin send lại cho bạn mới quyết định vấn đề. Nó cầm đằng chuôi rồi thì bạn canh sao đc :m131:

- - - Updated - - -

đọc lại #1 đi
P/s: admin luckunluck khẳng định là SOD ko gian lận đc thì chơi 1 kèo vs RX nè :m131:
Hình như vẫn còn người thích gây sự với mìh!

Hình như vẫn còn người thích gây sự với mìh!

mình ko gây sự chỉ là kèo của HoangLuuDan hôm qua thực chất là tool RX cầm nhưng RX ko onl đc lúc đó mình bảo bạn chơi lại nè :m131:

mình ko gây sự chỉ là kèo của HoangLuuDan hôm qua thực chất là tool RX cầm nhưng RX ko onl đc lúc đó mình bảo bạn chơi lại nè :m131:

Nếu có thì RX đã nói với mình,nói thật với bạn là mình rất ghét những kẻ nào đứng sau tung hứng đấy bạn.
Mà chuyện bet là chuyện cá nhân,ai chơi thì ng đấy chơi,đúng k0?
Nếu như bạn nói tool của RX thì RX đã đánh sập site getlr rồi chứ chưa đến lượt bạn nói ở đây

Nếu có thì RX đã nói với mình,nói thật với bạn là mình rất ghét những kẻ nào đứng sau tung hứng đấy bạn.
Mà chuyện bet là chuyện cá nhân,ai chơi thì ng đấy chơi,đúng k0?
Nếu như bạn nói tool của RX thì RX đã đánh sập site getlr rồi chứ chưa đến lượt bạn nói ở đây

ok thế bjo mình cọc $ ra chơi vs bạn còn người chơi là RX tại vì tool mình ko có nhận ko nào :">
P/s: Bet là chuyện cá nhân nhưng mà chứng minh SOD gian lận đc lại là chuyện chung :m021:

ok thế bjo mình cọc $ ra chơi vs bạn còn người chơi là RX tại vì tool mình ko có nhận ko nào :">
P/s: Bet là chuyện cá nhân nhưng mà chứng minh SOD gian lận đc lại là chuyện chung :m021:

Hôm qua đã chứng mình rồi phá đám ak

Nếu bạn tự tin như anh ấy thì chơi 100-200 luôn đi,bạn nói 50/50,tính 100-200 là nhân đôi 50 cho bạn rồi đó.Có tự tin thì mới mạnh mồm được chứ.
chú em vẫn còn ..... lắm. dù nâng len 70 nhung khong có nghĩ là se thắng.... ^_^

fff

liều ăn nhiều nào :binhsua72:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week