• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help [HOT SHARE] phiên bản máy ảo chạy Android

Chào các bạn, những người cảm thấy khó chịu với kiểu share này thì chắc chưa từng nhận share của theart rồi!
Mình cũng đã từng bực bội vì kiểu share này, nhưng lúc nhận ra thì cũng buồn cười lắm, theart cho pass trong đoạn chat, mà tại bản thân kém cỏi chưa nhận ra thôi!
Chúc các bạn mau lãnh hội được độ troll!
Ps: Còn các bạn chưa lãnh hội được thì cũng đừng buôn lời đắng cay!

vãi cả các bạn. mình cài thành công bs trên máy ảo rồi. hứa sẽ có hàng cho các bạn dùng. hôm nay hoặc ngày mai là có. ak mà k thấy có like ủng hộ mình nhỉ
Bạn upload xong chưa cho xin cái link có gì học hỏi thêm để hoàn thiện phiên bản máy ảo sell cho đỡ đói

máy mình cũng chạy dc 8 máy ảo + blue , mà cảm nhận chạy lâu thấy hơi lag lag , định chuyển qua mò virtual box cho nhẹ mà chưa cài dc =.=

đã cài được rất tốt thanks thớt. còn vụ pass thì đã có trong topic rồi, nói chung ý thớt là như cái vụ dưới đây, tự chiêm nghiệm nhé

đã cài được rất tốt thanks thớt. còn vụ pass thì đã có trong topic rồi, nói chung ý thớt là như cái vụ dưới đây, tự chiêm nghiệm nhé
Nhớ haivl quá

thanks thớt đã share, nhưng mà mình dùng vmware import chạy 1 lúc gần xong nó báo lỗi: SHA1 digest of file XP_Bluestask-disk1.vmdk does not match manifest. Mong các bác giúp đỡ.
ps: lần đầu xài vmware

tớ thì ko gặp lỗi đó nhưng gặp vấn đề khác nan giải. thằng bluestack ko nhận mạng LAN, còn wifi thì thằng VM lại ko nhận. cuối cùng vô đc android nhưng ko có mạng cũng như ko =.=!

mọi vấn đề ok cho đến đoạn cho tăng dung lượng ổ C lên tí
đã làm theo cách ấn vào phần "Setting" của máy ảo, vào "hard disk" và chọn "Expand" để mở rộng ổ cứng, chỉnh thêm dung lượng từ 5G lên 40G, chỉnh xong thấy ở phần "Hard Disk" đã hiện là 40G rồi nhưng khi Power On máy ảo lên vào My Computer kiểm tra thì ổ cứng vẫn là 5G.

anh em cho hỏi tới bước này chọn open with cái nào ?

thanks thớt đã share, nhưng mà mình dùng vmware import chạy 1 lúc gần xong nó báo lỗi: SHA1 digest of file XP_Bluestask-disk1.vmdk does not match manifest. Mong các bác giúp đỡ.
ps: lần đầu xài vmware
Hình như không đúng phiên bản 9.0 thì phải
tớ thì ko gặp lỗi đó nhưng gặp vấn đề khác nan giải. thằng bluestack ko nhận mạng LAN, còn wifi thì thằng VM lại ko nhận. cuối cùng vô đc android nhưng ko có mạng cũng như ko =.=!
Một vài device trong BST bị lỗi, chọn cái khác thử đi bạn
mọi vấn đề ok cho đến đoạn cho tăng dung lượng ổ C lên tí
đã làm theo cách ấn vào phần "Setting" của máy ảo, vào "hard disk" và chọn "Expand" để mở rộng ổ cứng, chỉnh thêm dung lượng từ 5G lên 40G, chỉnh xong thấy ở phần "Hard Disk" đã hiện là 40G rồi nhưng khi Power On máy ảo lên vào My Computer kiểm tra thì ổ cứng vẫn là 5G.
Kiếm cái partition magic chạy rồi mở rộng ổ ra
anh em cho hỏi tới bước này chọn open with cái nào ?

Thiếu vài file rồi bạn ơi

ôi nhờ mấy bác mà em biết được pass...pass huyền thoại đã trở lại :)

vmware của em version: 9.0.0 build-812388
ko biết em import đúng ko nữa, em click vào cái XP Bluestask nặng 8Kb trong gói down về là nó bắt đầu import.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,048
Latest member
sikachongtham
Back
Top Bottom