[Hot] Sell ID Prio 0 Va Nhan Dat Hang SLL!!

Status
Not open for further replies.
Hok có tiền ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Tội nghiệp bạn nếu không mua được thì tự tạo 1 acc rồi cày pri vào buổi tối(mặc dù pri không xuống được 0,1 nhưng cũng đỡ hơn pri 4. )

Last edited by a moderator:
Chúc chủ thớt đông khách nhé!

Thank XuanThuyC! Tới đây tớ sẽ tổ chức even cấp soft free cho 1 vài member! a e chuẩn bị tham gia even nhé! nhanh tay sẽ được add lên soft free của xiao :D
===============================================
Má không biết bọn hội cày tiền nghĩ gì bấn 1id add lền soft những 2$

---------- Post added at 06:51 PM ---------- Previous post was at 06:50 PM ----------

Tội nghiệp bạn nếu không mua được thì tự tạo 1 acc rồi cày pri vào buổi tối(mặc dù pri không xuống được 0,1 nhưng cũng đỡ hơn pri 4. )

Bán tri nói đúng đấy! chịu khó cày từ 1h sáng.Ngồi tầm 1h là nó xuống thôi à :D ( nhớ gõ 9 xác nhé)

em post cái phần mềm của bác maytram lên cái hội con cầy mà cũng bị nó ban ~~

Last edited by a moderator:
Do sự cố bị điss soft nên hôm nay tớ không thể giao id cho các bạn đặt hàng được.!!! Mong các bạn thông cảm!! tớ sẽ giao id vào ngày mai nhé!!
========================================================================================
Mất toi 1 đêm không được kết quả :((

cac bac noi the lam em buon, hom no cung bi thang cuong no du cho 3id het 6$.
qua ben nay moi biet minh bi lo nang.

chủ thớt bán id pix rẻ nhất server
chúc chủ thớt làm ăn phát đạt nhé.

khi nào chủ thớt có acc thì nhớ post len cho anh em biết đường mà tậu về nhá.

Đang cần nhưng chả còn xu LR hay WMZ nào cả. Thanh toán qua AP hay PP verify (withdawn trực tiếp từ VISA) đc ko bác??
Àh, cũng đang cần sòt cho mấy con kolo, bác có bán thì báo giá hộ em nhé. LL Y!M:lanhhuyet1809 , nhiều khi em ko check forum thường xuyên!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,649
171,697
Latest member
gamego88bid

Most viewed of week

Most discussed of week