• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hot! Pic đã cho đăng ký lại và không cần invite rồi anh em ơi ;))

Status
Not open for further replies.
Thế là ô nhập invite vẫn hữu dụng khi đăng ký acc mới và tính theo pri hả, trường hợp 0.5$/ 1000 images chỉ là id mới muốn đk mà k có invite thôi đúng k????

ời.....................................................

vậy là đã rõ pix hơp tác cùng kolo hút máu a e ta rồi bác nào newbie thì đi gõ thuê còn sướng hơn đăng ký cái quỷ này

Good news. If you don't have an invitation, you still can register. Your payment will be less and you won't be able to start or join a group.

nó nói gì nè, xem nè. Tin tức mới, Nếu bạn không có invites, bạn vẫn có thể đăng ký nhưng khoản thanh toán sẽ nhỏ bớt tức là 0.5$ for 1000images, và bạn sẽ k thể bắt đầu tham gia group hay start vì bạn k có invite thế thôi. Ngược lại ai có invite thì sẽ bình thường nhé... vẫn tính rate theo pri

Good news. If you don't have an invitation, you still can register. Your payment will be less and you won't be able to start or join a group.

nó nói gì nè, xem nè. Tin tức mới, Nếu bạn không có invites, bạn vẫn có thể đăng ký nhưng khoản thanh toán sẽ nhỏ bớt tức là 0.5$ for 1000images, và bạn sẽ k thể bắt đầu tham gia group hay start vì bạn k có invite thế thôi. Ngược lại ai có invite thì sẽ bình thường nhé... vẫn tính rate theo pri

tui nghĩ nó sẽ ban nốt mấy invite còn trong gr lun quá,pix đã xấu còn đóng vai ác ,thở dài

pix nó chơ REG ac mới từ ngày hôm nay
+ Rate sẻ là 0.5$/1000 nếu ai đánh solo
+ Rate 1$/1000 đối với pri 0, cho ai Reg mà nhập invi để vào Group cũ :D

tui nghĩ nó sẽ ban nốt mấy invite còn trong gr lun quá,pix đã xấu còn đóng vai ác ,thở dài

Ừ tui nghĩ thế, nó sẽ close chức năng invite ngay lập tức tối nay hoặc ngày mai :m021:

Cho nên tranh thủ còn invites thì đăng ký id mới và cho nó gia nhập hết đi các bác ơi :-s

Last edited by a moderator:
Ừ tui nghĩ thế, nó sẽ close chức năng invite ngay lập tức tối nay hoặc ngày mai :m021:

trước khi pix close invi thì bác nên sửa lại màu chữ đi kẻo ra đảo bây h hoạt động lâu rồi mà ko biết luật à

Đúng là hút máu mà.Newbie chỉ có nước chết :binhsua48:

vậy đi,bà con còn invite nên tạo id sẵn đi,mai mốt nó thay đổi là thôi rồi lượm ơi đó
còn mềnh,đi chơi đã về tạo id sau :''>

Thà đăng ký giờ chừ cho vào hết group còn hơn để nó close invite function rồi ngồi ở đó mà khóc để chấp nhận 0.5$/ 1000 images trên mọi pri :)

Cho nên tranh thủ còn invites thì đăng ký id mới và cho nó gia nhập hết đi các bác ơi :-s

thế thì tranh thủ tạo ID mới đc. mà tạo làm gì khi còn cả đống ID đã đánh hết đâu =))

có khi nào nó ra chính sách triệt tiêu các invite và id lâu quá ko sử dụng ko nhỉ - cứ như lúc trước nó xóa sổ các id nào ko gõ đấy thôi , đủ trò cả :binhsua48:

Lúc đó all member of MMO4VN captcha sẽ chấp nhận, sẽ cuối đầu nhận 0.5$ bèo bọt / 1000 images của nó hehe

Good news. If you don't have an invitation, you still can register. Your payment will be less and you won't be able to start or join a group. nghĩa là Tin tốt. Nếu bạn không có một lời mời, bạn vẫn có thể đăng ký. Thanh toán của bạn sẽ được ít hơn và bạn sẽ không thể bắt đầu hoặc tham gia vào một nhóm.
Vì vậy ai có invitation hok, cho mình ké với

Đã test thử 1 id mới đăng kí ko cần invite...số hình phải gõ theo mẫu khoảng 15 hình, và tiền thì 0.5/1000code.....anh em cứ vui đi:D

hồi chiều mới mua 1 group cũ, ko biết nên vui hay buồn.
Ok chấp nhận giá 0,5$/1000 code lun, nhưng phải cho tao gõ 1 chữ, và ko hiện bảng chó mèo =)) fix dog

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom