• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hot! Pic đã cho đăng ký lại và không cần invite rồi anh em ơi ;))

Status
Not open for further replies.
bạn này nhanh tay quá :m048:

vậy là nó tính làm như kolo hả ta? mà làm vậy thì ai chơi với nó nữa, qua kolo sướng hơn vì kolo có bonus và có rate theo giờ :m039:
người cũ mới chọi lại nổi nó

newbie chưa chửi đã may ai mà chơi với nó

thế còn cái invite để nhập để làm gì nhỉ, cho zui à:binhsua35:

miềng nghĩ là pic nó sẽ còn thay đổi nữa, lúc nào nó cũng canh ngày 13 hay 14 để thay chính sách hết đó. mọi người chờ xem ngày 14/6 xem sao nha :m184:

Kiểm kê tài sản giờ còn 60 id cả mới lẫn cũ, cố giữ để sống qua ngày vậy ;))

---------- Post added at 06:25 PM ---------- Previous post was at 06:24 PM ----------

Thế cái id add G sau 14/2 có tính 0.5per/1000 images ko?

Không, đã nói là những id đăng ký ngày k hôm nay, k được tham gia group mới có giá này nhá... hôm nay là 16/5/2012 các bác nhớ nha... năm ni là năm sau là ngày giỗ nó nhá :))

giờ ai có invite trong gr là đỡ tổn thọ rồi,chứ solo id thì biết khi nào mới zìa,haizz

Thế cái id add G sau 14/2 có tính 0.5per/1000 images ko?

Chỉ Những ID Mở Reg Ngày Hôm NAy Mới Tính 0.5$ Per 1000 images thôi bạn nhé :) A e cố gắng giữ lại tại sản gr cũ sống qua ngày vậy !

Chắc tập đoàn kolo đụng chậm tập đoàn pix thế là cuộc chiến xảy ra. Pix đã ra chiêu giờ chờ kolo đáp trả, nhưng cuộc chiến nào cũng có kết quả thằng nào nhìu $ thì thắng người chết vẫn là member ^^!

giờ ai có invite trong gr là đỡ tổn thọ rồi,chứ solo id thì biết khi nào mới zìa,haizz

Thắc mắc 1 câu là invite trong group này có đk được id mới có thể tham gia group được k ta???

mà giờ có invite trong gr có ad được ko trời :l,hay có invite trong gr cũng như ko

---------- Post added at 06:29 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

Thắc mắc 1 câu là invite trong group này có đk được id mới có thể tham gia group được k ta???
đang định hỏi đây :l

Vậy là sao hả mọi người ko add được group là mình biết rồi nhưng tính giá theo thế nào ( theo pri hay foreverlà 0.5 trên 1k)

You have fixed payment of $0.5 per 1000 images

Nó ghi câu này có nghĩa là gì vậy các bác.
Trong phần statistic đấy

nếu tạo acc mới mà có invite thì vẫn đc tính rate theo pri nhé
Thế là ô nhập invite vẫn hữu dụng khi đăng ký acc mới và tính theo pri hả, trường hợp 0.5$/ 1000 images chỉ là id mới muốn đk mà k có invite thôi đúng k????

Vậy là sao hả mọi người ko add được group là mình biết rồi nhưng tính giá theo thế nào ( theo pri hay foreverlà 0.5 trên 1k)

tạo thử 1 cái vào xem là biết lièn nè bạn ;))

You have fixed payment of $0.5 per 1000 images

Nó ghi câu này có nghĩa là gì vậy các bác.
Trong phần statistic đấy
nghĩa là thế này nè:

mới test đc 9 code và balance đc từng này đây:
Balance
updated periodically, not immediately

0.0045

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads