• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New HOT! Nhận 7usdt + 175k và cơ hội xây dựng nguồn thu nhập thụ động không giới hạn

Tranhuyt34

Newbie
Reactions
7
MR
0.097
KHÔNG! Nhận 7usdt + 175k Sàn Nami và cơ hội xây dựng nguồn thu nhập thụ động không giới hạn (4 tầng và không cần vốn)

Lên tiếp kèo nóng cho anh em. Sàn Nami đang có chương trình tặng thưởng giới thiệu cho người dùng mới KYC thành công. Link đăng ký sự kiện: https://nami.exchange/ref/NAMI1000
Thời gian diễn ra: 00:00 ngày 05.06.2023 đến 00:00 ngày 01.07.2023.
=> Sự kiện 1:
+ Tặng 10.000 VNDC dành cho người dùng mới hoàn tất KYC.
+ Tặng 5.000 VNDC dành cho người giới thiệu người dùng mới thành công.
5k mình sẽ tặng lại các bạn luôn và các bạn có thể rút 15k ra luôn nếu muốn
=> Sự kiện 2:
+ Tặng thưởng 5 USDT trải nghiệm giao dịch Nami Futures USDT.
Rút 5 usdt nếu khối lượng đạt 5.000 usdt​
+ Tặng thưởng 100,0000 VNDC trải nghiệm giao dịch NAO Futures VNDC.
Rút 100.000 VNDC usdt nếu khối lượng đạt 100.000.000 VND​
Bác nào - Rút được 5 usdt Nami Futures USDT em tặng thêm 2 usdt.
Rút được 100.000 NAO Futures em tặng thêm 50K.

(Mẹo là kiếp ký giao dịch nào ít biến động và đặt cả hai chiều mua bán để lấy khối lượng)
  • Các cách kiếm tiền trên sàn giao dịch Nami:
  • Đăng ký KYC nhận thưởng và giới thiệu hướng dẫn mọi người tham gia (Nhận hoa hồng phí giao dịch 4 tầng không giới hạn)
  • Giao dịch.
  • Lên đối tượng rút hỗ trợ người dùng rút qua sàn.
  • Cổ phần NAO APY hiện đang là 25,76% ( sau sự kiện cuộc đua tái tranh đua top giới chắc chăn tăng)
  • Nhận lương qua đêm ( APY 12,79%)
Liên kết đăng ký nhận thưởng
https://nami.exchange/ref/NAMI1000
-------------------------------------------------- ------------------------------------
Ngoài ra em tham gia chương trình đua top giới thiệu nếu em được giải em sẽ chia lại toàn bộ giải thưởng cho các bác đăng ký qua link em đợt này.

Đây là Link Group Zalo để các bác vào sau 01/7 em được thưởng sẽ chia sẻ lại toàn bộ giải cho các bác. Nhóm sẽ hướng dẫn các bác KYC nhanh hơn Hỗ trợ tốt hơn vì em làm việc trực tiếp với sàn, nhiều bác KYC bị lỗi quay video.

• Bác nào muốn thử nghiệm xây dựng nguồn thu nhập thụ động trên sàn nami em sẽ hỗ trợ riêng (4 tầng hoa hồng), bên em có nhóm hướng dẫn từng bước. Từ bài đăng facebook hàng ngày, nhóm tín hiệu, nhóm hỗ trợ mọi vấn đề. Chỉ cần các bạn bỏ thời gian đăng bài là được ạ.
https://zalo.me/g/ylndvr054
Mọi chi tiết các bác có thể để lại bình luận hoặc ib trên link zalo nhóm nhé.
Em xin chân thành cám ơn! tất cả mọi thứ đều là free chỉ mất chút thời gian các bác đăng ký và trải nghiệm nhé!

Attachments

119.9 KB · Views: 83
    115.8 KB · Views: 59
Lại thêm 1 web mua thông tin cá nhân rẻ mạt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin