Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt cho mình hỏi, vì sao càng ngày Booty Coins của các app càng giảm (tất cả các app), hkia là 140, hqua là gần 100 còn hnay còn 70, cách khắc phục?
Cái này do tapbooty đột nhiên giảm point, mình cũng đang theo dõi tình trạng này nhé! Có thể thời gian tới lại tăng lên vù vù

- - - Updated - - -

Đã ref cho thớt , cho mình xin cái tut với :D
mail: [email protected]

Check mail đã share nhé

Cái này do tapbooty đột nhiên giảm point, mình cũng đang theo dõi tình trạng này nhé! Có thể thời gian tới lại tăng lên vù vù

- - - Updated - - -

Check mail đã share nhé

Sao vẫn ko thấy bạn ơi , xem lại giúp mình với , nếu ko phiền bạn inbox mình cũng đc :D

bạn ơi khi mình chuyển tiền qua paypal thì mình bị suspend :( h clear data, history vào lại bt nhưng nó đòi login nick fb, mình tạo nick fb mới hay nick cũ vẫn đc vậy bạn? Nếu là nick fb mới lại phải add friend nữa hả? @@!

bạn ơi khi mình chuyển tiền qua paypal thì mình bị suspend :( h clear data, history vào lại bt nhưng nó đòi login nick fb, mình tạo nick fb mới hay nick cũ vẫn đc vậy bạn? Nếu là nick fb mới lại phải add friend nữa hả? @@!
Bạn phải tạo FB mới, add friend lung tung 10p là đủ mà

Hôm nay kiếm em iphone mới. Hi hứng login ok xong hết. dùng ip vn ok. Cứ fake phát nào phát đấy là banned :(. Chẳng nhẽ phang tapjoy :((

mọi người cho mình hỏi h mình down 1 số app trên appstore nó hiện hình đám mây chứ không phải FREE nữa mình down về có được cộng điểm ko có 1 số app mình down lại cả chục lần mà tapbooty nó k cộng point cho

Chú ý hiện nay tapbooty có dấu hiệu ban mạnh, thớt đang nghiên cứu cách khắc phục
Giờ cứ xài VPN là ban. Chưa cần biết mình làm gì đã banned. Chỉ còn đường chơi tapjoy và ăn hết tiền và chuồn thôi :))

chào cậu tớ la ref cua cậu email [email protected]
hien tai thì tớ choi thèn này qua bluestacks dc ko
nêu dc xin cau cho 1 tut huong dan
tks

Hiện nay mình chỉ hướng dẫn cơ bản trên iphone thôi, giả lập thì làm được, cheat rất ngon nhưng thớt tạm thời chưa share được nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week