Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
không biết tạo nhiều acc tap bằng 1 acc face thì làm thế nào bà con chỉ mình với được không.

không phải nhiều acc tap, vấn đề là bạn có nhiều acc fb, hồi nãy mình làm fake IP VPN nó block fb mình luôn, rồi phải comfirm bằng phone nên mới mở lại được!

Mình cũng đã refs cho thớt rồi. Thớt share cho mình cái kinh nghiệm kiếm Point từ các apps có phí vs nhé ! Chứ app free ít point quá. Thanks !
Mail: [email protected]

mình đã ref cho bạn rồi nhé, inbox chút kinh nghiệm cho mình nhé, thanks bạn trc, email: [email protected]

Bạn thớt có yahoo hay gì để liên lạc không? mình có 1 số thứ hỏi bạn với lại share cho mình kinh nghiệm chiến mấy con points có fee với. Gửi qua mail: [email protected] :) Cảm ơn!

Mình cũng đã refs cho thớt rồi. Thớt share cho mình cái kinh nghiệm kiếm Point từ các apps có phí vs nhé ! Chứ app free ít point quá. Thanks !
Mail: [email protected]

Các bạn check mail đã share nhé!

- - - Updated - - -

không biết tạo nhiều acc tap bằng 1 acc face thì làm thế nào bà con chỉ mình với được không.

Bạn phải lưu ý 1 acc 1 facebook nhé, tạo face dễ mà!

Bua ni tao facebook cuc qua, ai co cach tao nhanh khong chi voi di.

- - - Updated - - -

Bua ni tao facebook cuc qua, ai co cach tao nhanh khong chi voi di.

Chủ thớt cho mình hỏi, vì sao càng ngày Booty Coins của các app càng giảm (tất cả các app), hkia là 140, hqua là gần 100 còn hnay còn 70, cách khắc phục?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week