• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
Em nó đang Update nha mọi người :)
Folks, We are having some technical difficulties tonight :( .We are going to be working on fixing the issues over the coming hours, but it will likely be 12ish hours before we are live again :( .We are VERY SORRY for this unscheduled downtime and we will post back here in the morning with an update.

Còn 7$ trong TAPP làm cả buổi :binhsua19:

Last edited by a moderator:
RIP cho em nó ( hy vọng bảo trì ) :(
tất nhiên là nó bảo trì rồi :). chứ nó chạy thì dc bao nhiu tiền đâu, vì đâu có phải là dạng đầu tư sinh lãi như HYIP :p

OMG tapbooty đang bảo trì :)) quả này ăn gian khó hơn rồi :)

thảo nào ko zo dc :binhsua20:

Help

Hqua em có mua 1 cái HMA, em thanh toán qua paypal lúc khoảng 8h tối hqua nó gửi lại mail truy cập vào vpn.hidemyass.com thì ko đăng nhập được, em reset lại password thì h hnay nó lại báo lỗi [erro: Your account is disable] em mới tập chơi các bác giúp đỡ em với

Hqua em có mua 1 cái HMA, em thanh toán qua paypal lúc khoảng 8h tối hqua nó gửi lại mail truy cập vào vpn.hidemyass.com thì ko đăng nhập được, em reset lại password thì h hnay nó lại báo lỗi [erro: Your account is disable] em mới tập chơi các bác giúp đỡ em với
Bạn vui lòng đợi trong vòng 24h để họ verify nhé :) trong thời gian đó acc của bạn sẽ bị disable nhé :) bạn yên tâm. Trong email họ gửi bạn sẽ phải tiến hành chụp chứng minh thư hoặc bằng lái xe hoặc passport gửi cho họ để họ xác nhận nhé. Khi nào ok hết họ sẽ gửi mail cho bạn và mở lại tài khoản

Bạn vui lòng đợi trong vòng 24h để họ verify nhé :) trong thời gian đó acc của bạn sẽ bị disable nhé :) bạn yên tâm. Trong email họ gửi bạn sẽ phải tiến hành chụp chứng minh thư hoặc bằng lái xe hoặc passport gửi cho họ để họ xác nhận nhé. Khi nào ok hết họ sẽ gửi mail cho bạn và mở lại tài khoản

Nghĩa là bây h em phải chụp thêm cmt phải ko hả bác

Nghĩa là bây h em phải chụp thêm cmt phải ko hả bác

Bạn chụp CMND rồi gửi mail cho nó xác nhận, sau 24h là ok
Hiện Tapbooty đang bảo trì, các bạn tập trung chơi FeaturePoints nhé, sáng mai mới chiến tapbooty được

Bạn chụp CMND rồi gửi mail cho nó xác nhận, sau 24h là ok
Hiện Tapbooty đang bảo trì, các bạn tập trung chơi FeaturePoints nhé, sáng mai mới chiến tapbooty được
Okie, cảm ơn bác...........

tapbooty h hết sài VPN dc rồi phải ko ae. Tại lâu wa ko vô. Bữa vô thấy nó phát hiện mình dùng VPN us

sao e tải FeaturePoints về nó load 1 luk rồi đen xì, chẳng zô đc, e chơi bằng blu , những cái khác thì vẫn ok

sao e tải FeaturePoints về nó load 1 luk rồi đen xì, chẳng zô đc, e chơi bằng blu , những cái khác thì vẫn ok

FP ko chạy được trên BlueStacks nữa bạn nhé :D

Đang có nhu cầu sài chung HMA này cậu :binhsua117:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,960
171,032
Latest member
vothaihoa
Back